• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware cho N81

caongan49

thấy mấy bạn nói nghe thật ko dám up fimware tí nào.ko thấy khả thi,chỉ thấy điện thoại bị lỗi camera và nghe nhạc.định update lên ver mới để cài ngage,nhưng giờ hok dám nữa rùi

fw 20 vẫn chơi ngage vù vù đc mà bạn .theo mình đừng up lên 21

giangvungtau

fw 20 vẫn chơi ngage vù vù đc mà bạn .theo mình đừng up lên 21

tại vì mình cài game mới của ngage mà nó ko chịu,game Tiger_Woods_2009 cài vào nó cứ từ chối,nên mình muốn update ngage phiên bản mới để chơi,mà ko thể update được

quoclinh02bmt

Máy của mình up lên bản 2.10 giờ nhiều khi bị tắt nguồn không biết làm thề nào khắc phục nhỉ?
Anh em nào biết chỉ dùm cho cái nhé. thanks

tanhvp1992

giống máy tui.lỗi cáp là chắc chăn
Không biết thế nào nhưng N81 hay bị thế lắm. Mình bị lỏng cáp xong mang đi sửa ở trung tâm bảo hành rồi, xong lại hỏng tiếp. Chán luôn. Không đi sửa nữa. Mỗi lần sửa rõ lâu. 8-|

hhkkll

Không biết thế nào nhưng N81 hay bị thế lắm. Mình bị lỏng cáp xong mang đi sửa ở trung tâm bảo hành rồi, xong lại hỏng tiếp. Chán luôn. Không đi sửa nữa. Mỗi lần sửa rõ lâu. 8-|

Posted via Mobile Device
Thay hẳn cộg mới lun bồ ơi, mà có khi cap ko đứt nhưng cái ổ ghim cap bị lỏng. Nhìu tay có thể nối cap nữa kìa, phục thật.

vandunga3

Sao camera mình có lúc vẫn sài bình thường có lúc bị lỗi .Vậy mấy mình bị vì vậy hả bạn

Lỗi trầm kha các bác ạ
Trước em xài firm 11.0.045 thì ko sao, sau up lên 21.0.10 thì bị suốt ngày, phát chán

caongan49

Lỗi trầm kha các bác ạ
Trước em xài firm 11.0.045 thì ko sao, sau up lên 21.0.10 thì bị suốt ngày, phát chán

máy còn bảo hành mang ra care đi.trước đây tưởng fw 21 hơn đc cái j,ai dè lỗi tùm lum

vuhongdoanh

Mấy bro chỉ em cách change code để up lên v22.0.002 cho con n81 nha.firmware này đã có lâu rùi mà em không biết sử dụng code nào để up được nó!

habaolinh

Super V.I.P
Mấy bro chỉ em cách change code để up lên v22.0.002 cho con n81 nha.firmware này đã có lâu rùi mà em không biết sử dụng code nào để up được nó!

dùng NSU và navifrim không check được cái FW này nhỉ ?
Đã trả lời ở đây, hi vọng lần sau các bạn ko post bài giống nhau nữa nhé:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?16768-Thảo-luận-sử-dụng-N81-N81-8GB&p=1094193

maiphutinhem

cho mình hỏi FW v22.0.002 cua n81 thường hay n81 8G. Nếu của N81 thường thì mình hỏi thêm đã hack được chưa vậy.

habaolinh

Super V.I.P
N81 thấy RM233 có FW 24 rùi đó (check bằng navifirm). Đang chờ APAC để test.
Chuẩn, đã có ver mới và đây la thông tin:
N81 RM-223 MEA240 24.0.002 v9.0
File Type : Major Data Package v8.0 MCU SW 24.0.002
Region : MEA
Phones Type : N81 RM-223
Published : 09/03/2010
Size : 95.42 MB

Chắc phải chờ tháng nữa mới cập nhật langquage của APAC.

cry1st

Chuẩn, đã có ver mới và đây la thông tin:
N81 RM-223 MEA240 24.0.002 v9.0
File Type : Major Data Package v8.0 MCU SW 24.0.002
Region : MEA
Phones Type : N81 RM-223
Published : 09/03/2010
Size : 95.42 MB

Chắc phải chờ tháng nữa mới cập nhật langquage của APAC.

Ặc ! vầy là sao ta, không biết ver này chuẩn ko nhỉ :(:(

t_nhon

Thay dây nguồn và up FW mới luôn nhưng vẫn bị báo lỗi : tắt thiết bị và khởi động lại khi chuyển qua camera phụ, bó tay ? Bạn nào có cách test nào hay hơn kg ?

habaolinh

Super V.I.P
Thay dây nguồn và up FW mới luôn nhưng vẫn bị báo lỗi : tắt thiết bị và khởi động lại khi chuyển qua camera phụ, bó tay ? Bạn nào có cách test nào hay hơn kg ?
Phải test dây nguồn zin bznj ơi, dây lô vào camera vẫn báo lỗi.

cry1st

Có anh em nào test thử V24 chưa ? Nếu rồi thì chia sẽ cho mọi người với