• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware for 7610

hhkkll

như vậy là do quả pin bị hỏng à bác, em đọc trên mạng thấy mọi người bảo lỗi này là lỗi phần chân sạc mà...:-?:-?

Posted via Mobile Device
Bạn chạy đi mượn cục pin khác về test xem. Rùi cho m kết quả nhé.

voihp

E cũg có con 76 đời cũ,muốn up firmware cho nó chạy tốc độ nhah 1chút.Jờ nt dài,sag tn thứ 2 là gõ chữ chờ lâu ơi lâu.Cho e hỏi : khi up thì nhữg pm mìh cài trên máy mất hết ah?Úp ngoài hàg hết bnhiêu?Thank you

zerolovethuy

E cũg có con 76 đời cũ,muốn up firmware cho nó chạy tốc độ nhah 1chút.Jờ nt dài,sag tn thứ 2 là gõ chữ chờ lâu ơi lâu.Cho e hỏi : khi up thì nhữg pm mìh cài trên máy mất hết ah?Úp ngoài hàg hết bnhiêu?Thank you

Khi up thì sẽ mất hết tất cả dữ liệu trong máy của bạn đấy, Up ngoài hết khoang 30 - 50k!
Chúc bạn thành công!

kid1412v

Tình hình là em xài con 7610+ thẻ nhớ 1G nó chậm quá. Em nghĩ rằng nhiều người cũng nhận thấy diều đó như em.
Và em được biết muốn nó chạy "ngon như honda" thì cần phải up Firmware.
Vì thế hôm nay em xin post lên phiên bản mới nhất của Firmware là Firmware_7.06420.

Link down đây: Firmware_7.06420.rar

Chúc các bác thành công!!
Nếu hay nhớ thank nhé

ai bỉu bạn 7610 up Fm thì chạy zin hơn thế? cơ bản là ở cái thẻ nhớ bạn ơi. up Fm mà chạy thẻ tàu thì kể cả N70 cũng die chứ đừng nói gì 76. mình cũng có 1em 7610 đây. Fm mới nhất,máy zin 100%, trước đây kiếm được cái thẻ 1GB kington đóng vào,em nó ngắc ngứ mãi mới khởi động dc.giờ thì khác roài. Mới chôm dc của thắng anh cái thẻ 1Gb theo máy N70.Chạy zin và bon hẳn :p

quyettmp

Tình hình là em xài con 7610+ thẻ nhớ 1G nó chậm quá. Em nghĩ rằng nhiều người cũng nhận thấy diều đó như em.
Và em được biết muốn nó chạy "ngon như honda" thì cần phải up Firmware.
Vì thế hôm nay em xin post lên phiên bản mới nhất của Firmware là Firmware_7.06420.

Link down đây: Firmware_7.06420.rar

Chúc các bác thành công!!
Nếu hay nhớ thank nhé

Của mình là 6.0522 mà chạy thẻ 1G vẫn ngon lành cành đào này. kid1412v nói đúng, quan trọng là thẻ nhớ. Lúc trước chạy thẻ 512Mb của Tàu (nhái Kingston) chạy chậm mà hay bị mát dữ liệu nên quyết định đầu tư 1 cái thẻ nhớ 1G Kingston chính hãng (dual-voltage) bây giờ cứ gọi là chuẩn không phải chỉnh các bác ạ :))

Chỉnh sửa cuối:

saodoingoi142

Moderator
Cái fw này m up lâu rùi, ko bjt còn fw nào mới hơn ko b nhỉ?

Theo thông tin từ trang chủ của NOKIA,với thông số này:

V 7.0642.0
18-10-06
RH-51
Nokia 7610

thì đây là bản nâng cấp cuối cùng của dòng Nokia7610_Symbian S60v2 tính tới thời điểm bây giờ và sau này luôn bạn à!!!;;).Vì thế nó sẽ không có bản Firmware mới nào nữa bạn nhé!!!

JS_AnhTuan

Active Member
Theo thông tin từ trang chủ của NOKIA,với thông số này:

V 7.0642.0
18-10-06
RH-51
Nokia 7610

thì đây là bản nâng cấp cuối cùng của dòng Nokia7610_Symbian S60v2 tính tới thời điểm bây giờ và sau này luôn bạn à!!!;;).Vì thế nó sẽ không có bản Firmware mới nào nữa bạn nhé!!!

Cảm ơn b ha. Tại hình như mình xem máy của 1 đứa b nào đó m thấy fw 8.06... Gì đó nên thắc mắc

jokebubu

Mà up FW ngoài tiệm nó đòi bao tiền nhỉ? Pà con nói giá đúng nhé, để ra ngoài tiệm đỡ bị chém :D

Whinny

Mà up FW ngoài tiệm nó đòi bao tiền nhỉ? Pà con nói giá đúng nhé, để ra ngoài tiệm đỡ bị chém :D

nếu bạn ở HN mang mình up cho nè,free lun :D

Ngoài tiêm có sẵn firmware không nh hay mình phải tải đua nguời ta? Mình dùng n72 Thái v5.0741 gì đó! Đang cần up 5.08.... để cài font tiếng Việt!
không hiểu ý bạn lắm nhưng hình như nhầm topic thì phải :D
bạn qua box N72 thảo luận sẽ thích hợp hơn nè
bạn cũng lên up fw đi cho nó mượt ;;)

Last edited by a moderator:

Pr_huy

thế là cuối cùn 7610 ko up được ah?moi down fimware về giờ làm sao để up đc đây

JS_AnhTuan

Active Member
thế là cuối cùn 7610 ko up được ah?moi down fimware về giờ làm sao để up đc đây

B xem mấy bài đầu có hd đó. Nhưng mang ra tiệm cho xong bạn à. Up fw 1 lần chứ mấy mà fải mua cap.