• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware N97 Mini v12 & N97 V22 trên 5800 & 5530 by binh24 !

Cleonardo

Uh nhưg cũng sẽ hoàn thiện mà,dzui wá hehe.Sự lựa chọn đúng đắn khi mua 5k8.^.^

ohannguyent

nói chung là rất tuyệt, nhưng chưa mod gì thêm nên mai phải mod lại. Thanks bình nhiều! Chờ N97 full!

tochungdo

Thêm vài hình em N97 V22 FULL chạy trên 5800 đây ! Chuẩn bị game N-gage chơi thôi ! :)

kô bít n97 full cos sửa đc cái vụ quét ảnh kô ta? ko xem đc ảnh hwoi bùn. 9 xác là nó vẫn quét đc nhưng kô hiện lên. nhưng mà em thấy bản nài giống giống c6 -58 thwws nào í.:D

nam_tran2701

Ai đăng ký làm thêm bản cho 5530 thì thanks mình nhiều nhiều vào ! Mai sẽ có cho các ban :)
mình nghĩ bạn nên tạo 1 topic n97 mini này cho 5530, nếu đó sẽ nhận được thanks nhiều ah, 5530 khá nhiều mem đang xài nhưng do đây là port chọ 58 nên chỉ 1 số ít người vào xem....

TungBach

bản này về vấn để pin thì mình nghĩ cũng oke. hôm qua tối mình test lúc 22h còn 2 vạch, bản Beta, mìh chưa Mod gì thêm, chỉ sửa 1 số lỗi vặt rùi để test pin là chính thì sáng mai dậy vẫn còn nguyên 2 vạch. nghe nhạc chào buổi sáng lúc (khoảng 20p) thì còn 1 vạch :D (1 số trải nghiệm cho anh em test ^^!)

p/s : Vietmap thì đã hết lỗi như c6,nhưng định vị thì vào mãi ko đc ( có lẽ do ko tương thjck diver ) !!

Chỉnh sửa cuối:

Jehell

rất nhanh mượt và ổn định, chỉ còn mấy cái lỗi ở trên nữa thoy, ko wét hình đc thì hơi khó chịu 1 chút, hy vọng các pro có thể ra tay nhanh gọn, ... tự hào wá

tjeutulangthang

kô bít n97 full cos sửa đc cái vụ quét ảnh kô ta? ko xem đc ảnh hwoi bùn. 9 xác là nó vẫn quét đc nhưng kô hiện lên. nhưng mà em thấy bản nài giống giống c6 -58 thwws nào í.:D

Mấy bác này thắc mắc vui vậy S60v5 cái nào kết cấu giao diện chả giống nhau, 5k8 muốn giống thì tải theme n97 về cài là giống thôi.

binh24

MOD sửa giùm tên chủ đề ! "sắp ra mắt" thành "ra mắt bản BETA"
N97 Full có ít lỗi hơn N97 Mini :)
Thôi đi ngủ đã . Dạo này làm quá sức quá rồi!

tochungdo

Mấy bác này thắc mắc vui vậy S60v5 cái nào kết cấu giao diện chả giống nhau, 5k8 muốn giống thì tải theme n97 về cài là giống thôi.

ý em là khi bác vào trong chủ đề nó vẫn còn cái sound wave, và còn chi tiết nào nữa í h e kô nhớ.hi!:D