• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware N97 Mini v12 & N97 V22 trên 5800 & 5530 by binh24 !

bomdaica150693

bạn nên up link mediafire ak, cái đó ổn định nhất kể cả giờ cao điểm( mình nói thế thui chứ bạn muốn up ở đâu thì tùy bạn:D)

ohannguyent

Đã uplink N97 Mini v12.0.110.21.01 FIXED !

fix camera phụ, ovistore hả bình ? Có file fix ko, cho mình xin đi, vì download qua 3g đt nên hơi bị tốn kém, tháng này hết tiền mua sữa cho con rùi. Cho mình file fix để tự fix lấy nhé! Thanks!

xautraiking

Mới phát hiện lỗi nữa...Ko bik có ai bị hok...Zô trình chiếu slide là bị out ra ngoài :(

thg

binh 24 oi..up v22 full lên đi bạn oi..
tui sốt ruột ứa rùi nè...nhanh dùm 1 phát nha

sài bản hôm wa đó

bình oi..bản fik up hoi nao zay

xautraiking

Bạn xài bản nào ? Bản trước hay bản FIX ?

Em xài bản fix....Chưa chỉnh sửa j` hết..Flash xem nó thế nào.!Mà thôi kệ đi...Em nghĩ ít ngừi xài cái đó....Lỗi nhỏ chấp nhận đc .!!;;)
Bản Fix này bỏ swipe to unlock vào ko chạy..=>lỗi hệ thống...bản trước ngon ơ :(

Chỉnh sửa cuối:

sang80

binh 24 oi..up v22 full lên đi bạn oi..
tui sốt ruột ứa rùi nè...nhanh dùm 1 phát nha

sài bản hôm wa đó

bình oi..bản fik up hoi nao zay
tu tu cháo củng nhù

bàn full chừng nào ra zay ?

tothehoang

hn là ngày j mà xấu số cho mình wa,đag yên lành ngứa tay mổ em 5k8 ra xem có gì hay nhưng khi lắp vào ôi cái màn hinh _-_- lên _-_- thế là xong quả màn hình nản wa,nhưng du sao cũng phải test bản N97 full xem sao đã rùi cho em nó sang TQ chơi vài hôm

ducanh2992

Bác binh24 ơi, ngoài vấn đề pin và ram được cải thiện ra thì bản full có j khác bản mini nữa k?

galabuon

Bác binh24 ơi, ngoài vấn đề pin và ram được cải thiện ra thì bản full có j khác bản mini nữa k?

bạn đòi hỏi máy quá đó : cải thiện pin ram là quá lắm rồi. ko khéo cải thiện pin thì phải hy sinh 1 số thứ nữa.

ohannguyent

Đã sửa lỗi Slide Show cho Mini !
Up bản Fix sau khi bản Full xong :)

làm ơn share dùm mình bộ fix lỗi đi, dung lượng miễn phí ko đủ để tải nguyên bộ fw nữa rùi. Thêm cho mình hướng dẫn để tự fix đc rùi. Thanks!

mrquyen1993

cho mình hỏi 1 câu nếu đã có bản N97 full rồi thì cần ra N97 mini nữa mà bản N97 mini lại lỗi tùm lum ,mà cái mở khóa C6 đấy có bác nào cook đựoc chưa nhỉ nếu bác có thì post lên cho a e xài với

làm ơn share dùm mình bộ fix lỗi đi, dung lượng miễn phí ko đủ để tải nguyên bộ fw nữa rùi. Thêm cho mình hướng dẫn để tự fix đc rùi. Thanks!
thôi bác ạ ra quán net down cho nhanh chứ bác binh mà hướng dẫn fix chắc mất mấy trăm KB của diễn đàn\-/