• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware N97 Mini v12 & N97 V22 trên 5800 & 5530 by binh24 !

TungBach

nhìn vạch kết quả pin có vẻ như rất khả quan hơn so với C6 ấy kô bít là quá trình sử dụng tn nhỉ :-?;;);;)

Jehell

cái link tét dùng thữ pin dư 1 chữ h trong http kìa bác, sửa lại đi

votinhhan

mình đã dùng các bản C6/97/hay 97 mini của các bác Tungbach,JokerB và Jack.ngày trước là phiên bản v11.So với bản 97mini v12 này mình có thể so sánh v50 và v51 của 5800 sẽ là....không có nhiều thay đổi nếu có một sự lozich nếu so sanh 2 phiên bản của hai đời máy....cũng chưa biết chính xác nhưng có 1 điều chính xác đó là;:HY VỌNG VÀO SỰ THAY ĐỔI CỦA BẢN NÀY VÀ HẾT MÌNH ỦNG HỘ NHIỆT TÌNH BẢN CỦA BÁC ( chủ thớt )
Mong chờ từng phút đón trào đứa CON KƯNG của chúng ta nào các Bác :D
O yeah !!!!!!!!!!!!!!

ngyntom

cho cái link đi bác mình cũng muốn thử

ps:pin test ở chế độ tắt ghê nhỉ, 000 luôn hả bác?

Chỉnh sửa cuối:

nicolask

Bạn ơi Post ở đây đi để anh em cùng test cho . Chứ sang PNHT khó reg nick lắm . Xem video thấy cái chỗ màn hình chờ Slide to Unlock đẹp quá :D

mathanh

hình như bàn phím còn vấn đề ngôn ngữ bị dư, có đúng kô binh24, để mình thử sửa lại cái ecom

binh24

hình như bàn phím còn vấn đề ngôn ngữ bị dư, có đúng kô binh24, để mình thử sửa lại cái ecom

Lỗi đó đã sữa được rồi ! Nhưng theo gốc của PNHT nên để theo thế.Khi nào xong tùy người mod lại sau !

tai_ntt

vậy khi vào nsu sẽ nhận là rm-356 hay rm-555 vậy bạn, vậy cái 5800 thành n97mini lun rồi chỉ khác nhau cái vỏ thôi hé..

huaminhquan

sao k nghe chủ topic nói gì về ram của bản này hết vậy.ram của bản này có nhiều hơn bản C6 k ?

TungBach

Màn hình chủ chuyển 3 trang giống N97 là sao? mình đang dùng N97 đây mà!
thấy mấy đứa bạn nó dùng N97 bảo là có thể qua đc 3 trang ở màn hình chủ còn mình thì khoe em 58 chạy C6 chỉ chuyển đc có 2 trang thui. chứ có máy đâu mà sài kô bít bạn sài rùi thấy nó thế nào? post cho anh em tham khảo ;;);;):-?:-?

votinhhan

"Một cây làm chẳng nên non-Ba cây chụm lại nên đỉnh núi PDAVIET.."""..:)) :)) :))