• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware N97 Mini v12 & N97 V22 trên 5800 & 5530 by binh24 !

simhoang

@all:
Bạn muốn xài bản nào ? -đã sữa tất cả các lỗi -hay bản đầy lỗi !
Và bạn có khả năng sửa nó không ? Vì vậy mới sinh ra đội beta test ...
Mình muốn bản này sẽ giống như PNHT, rồi sẽ sinh ra nhiều bản CFW khác nữa của N97 Mini !

xin lỗi bạn nhưng mình không có ý đó.
ý mình là đưa ra cho tất cả mọi người cùng test thì sẽ việc phát hiện ra lỗi sẽ chuẩn hơn
vì như bây giờ có những bản cFW khá hoàn thiện nhưng có người vẫn thấy xuất hiện lỗi trong máy của họ mà người khác thì không
và nhiều người thì tìm nhanh hơn và ra từng chân tơ kẽ tóc!
bạn cũng đừng trách mọi người. chẳng qua tất cả mọi người đều muốn giúp bạn hoàn thành FW này tốt hơn thôi!
giù sao cũng thanks bạn nhiều! tình hình này chắc nhanh lên VIP lắm

votinhhan

xin lỗi bạn nhưng mình không có ý đó.
ý mình là đưa ra cho tất cả mọi người cùng test thì sẽ việc phát hiện ra lỗi sẽ chuẩn hơn
vì như bây giờ có những bản cFW khá hoàn thiện nhưng có người vẫn thấy xuất hiện lỗi trong máy của họ mà người khác thì không
và nhiều người thì tìm nhanh hơn và ra từng chân tơ kẽ tóc!
bạn cũng đừng trách mọi người. chẳng qua tất cả mọi người đều muốn giúp bạn hoàn thành FW này tốt hơn thôi!
giù sao cũng thanks bạn nhiều! tình hình này chắc nhanh lên VIP lắm

CHÚ Ý: Tôi đề nghị tất cả các a e trong diễn đàn nên kiềm chế.lâu đến mấy,muộn đến mấy rồi cũng sẽ đến ngày "TRAI CƯỚI VỢ-GÁI LẤY CHỒNG" :d.
vì vậy tôi mong các a e trong diễn đàn có ai,đã và chuẩn bị không bình tĩnh nổi thì tôi mong mọi người cùng cố gắng "CHUNG SỨC "-"MỘT NGƯỜI VÌ MỌI NGƯỜI-MỌI NGƯỜI VÌ MỌI NGƯỜI"
để mọi điều đều diễn ra tốt đẹp cho tất cả mọi người.
Hãy nghĩ vị trí của mình là người ta-và hãy nghĩ vị trí của người ta vì mọi người.
nói tóm lại: " VÌ TẤT CẢ TƯƠNG LAI CON EM CHÚNG TA.....hãy ra sức đóng góp xây dựng một diễn đàn LÀNH MẠNH-VĂN MINH-TRONG SẠCH-.....-gì nữa nhỉ,quên mất rồi sory :D "
chúc mọi người luôn vui ve trong cuộc sống và mạnh giỏi nha \-/

Chỉnh sửa cuối:

binh24

Thông tin mới cho các bạn đang theo dõi !
Mình đang đóng gói và sẽ upload bản beta dành cho thử nghiệm ...:)

Hy vọng là mọi việc suôn sẻ \-/

đã update bài viết !

Chỉnh sửa cuối:

TungBach

tốt nhất là để sửa hết các lỗi rùi trước sau gì mà chẳg đưa lên cho các bạn sài. lo gì, chứ giờ mà đưa lên, chưa sửa hết các lỗi có khi các bạn lại nản hơn là chờ đợi đó. kiên nhẫn chút đi :)) =)) cảm nhận!!! :p

mathanh

mình nhờ mod tạm lock topic lại nha mấy anh:D:D:D

Chỉnh sửa cuối:

votinhhan

ko nên, đẻ lâu lâu lên có chút gì đó đọc chứ ?!

clock topic này là lại hơi bị SƯỚNG HỤT đấy VIP à,.
Chủ topic đang up rồi mà,mình đã nói lâu nhất mai có hàng,nhanh hơn thì đêm nay mà nị...chờ chút ha mọi người

tốt nhất là để sửa hết các lỗi rùi trước sau gì mà chẳg đưa lên cho các bạn sài. lo gì, chứ giờ mà đưa lên, chưa sửa hết các lỗi có khi các bạn lại nản hơn là chờ đợi đó. kiên nhẫn chút đi :)) =)) cảm nhận!!! :p

đồng tình với ý kiến của bạn :D

Kurwa_Masz

clock topic này là lại hơi bị SƯỚNG HỤT đấy VIP à,.
Chủ topic đang up rồi mà,mình đã nói lâu nhất mai có hàng,nhanh hơn thì đêm nay mà nị...chờ chút ha mọi người

sao bác biết đêm nay hoặc ngày mai có hàng vậy ? mà bác là Nam hay....:D nhìn avarta xinh quá ;;).add nick bác ha :D

binh24

Có cần chuyển thành bản thương mại hóa không các bạn :) ???
Hiện tại đang thất nghiệp :(

Ntv_79

Chưa đâu vào đâu đã tính kiếm tiền a e vầy thì mất khách quá!!!>:)

wimax16vnn

chủ thớt lòe ae mấy nay, h đòi thương mại hóa, tính móc hầu bao ae pdaviet mình nè!
đề nghị mod vô lock topic, ban vĩnh viễn IP máy của chù thớt đi là vừa...........haaa

galabuon

cái này với những j đã tích lũy lâu nay bạn nghĩ ko ai làm dc sao mà tính thương mại, làm cái gì đó độc hơn 1 chút mới dc. dân mobile quen xài chùa rồi :p. ngay cả những chú xài ip đắt tiền vẫn cứ thích chùa :))

Thangnd31082

Có cần chuyển thành bản thương mại hóa không các bạn :) ???
Hiện tại đang thất nghiệp :(

Hừm ! Cứ bình tĩnh đi ! Cái này thì tuỳ bạn thôi nhưng theo quan điểm của mình thì không nên thương mại hoá chi cả !
Còn nhớ anhtamhcm làm cả một cái FW TViệt cho N73 có Tmại chi đâu ! Nếu không e rằng mọi người sẽ tẩy chay bài viết của bạn đó !

binh24

Xin lỗi nhé ! Đó là mình nêu ra ý kiến vậy thôi mà !
Các bạn đừng phản ứng tiêu cực quá :)
Nếu ai có điều kiện thì cũng tốt chứ sao !

Chỉnh sửa cuối: