• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FIX TẤT CẢ MỌI GAME N-GAGE TRÊN N70 & N72

L30y9x

Spam gì tại bài giới thiệu ghi copy. Nếu đóng gói sang sis thì phải sửa cả phần giới thiệu chứ.Dù sao cung thank nhiều

Destiny_

sao mình cài chơi được khoảng 6 game mà ko chơi được the root gate of chao với poket kingdom là sao vậy bạn
với cài Ngage 3.0 vn cài vào chạy nó báo lỗi re-install :|

Chỉnh sửa cuối:

trung6195

anh chủ topic ơi k có game Ashen

gaME TRong link là Assasin creed 3D anh cho em xin link với :)

xtruong89

Có ai chơi game splinter cell bản 26Mb ấy chỉ mình cách qua màn đầu đi..Đi đến chỗ mấy bức từơng ko biết đi lối nào..Đi đến đoạn nó bào thế này

' fake a wall and press key 7 to turn back to wall'

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Link ashen của bạn nè vừa phá đảo xog khj phài ghi lệnh cheat game hjc màn 7 đj loanh quanh 1 hồi lại trở về chổ củ nản
- link ashen : http://store.nokiazone.ru/user/0000435545/Ashen.zip
down bằng đt ok lém

Chỉnh sửa cuối:

Destiny_

ờ tui cũng chả biết sao mở được cái cửa :|

ai có bản the roots gates of chaos vào được share cho mình với
của BINPDA càng hay :D

Last edited by a moderator:

Anhquoi

Ai chời trò x-men giúp mình với. Mình đả lên đc level4 .Lúc Hội thoại I didn't think you had it in you, x-men you managed to get the security code to Genosha, but why should i be surprised? You people have always been lucky .It's the only thing that's saved you every time, you've faced me mình đi mải vẫn ko qua đc help với

Destiny_

Ai chời trò x-men giúp mình với. Mình đả lên đc level4 .Lúc Hội thoại I didn't think you had it in you, x-men you managed to get the security code to Genosha, but why should i be surprised? You people have always been lucky .It's the only thing that's saved you every time, you've faced me mình đi mải vẫn ko qua đc help với

tui còn ko qua nổi cửa 1 :|

Destiny_

Bạn d102 ak sao mình vào root gate of chaos loading toàn bị out ra là sao?

download root về copy toàn bộ thư mục trong system vứt vào là oke
ko được thì cài tải libs về rồi cài thêm all in one rồi cài python là được

xtruong89

Y tớ hok phải vậy ! Hôm qua search trên mạng dc kái này chja sẻ cho a e chơi root
+Sau khi vào trò chơi: 1)Tạo nhân vật
+2)Sau khi Tạo nhân vật, chọn New Game - single player
+3)Tutorial và Play Game xuất hiện nhưng KÔ CHỌN BẤT CỨMỤC NÀO.
+4)ẤN Back 3 lần, cho đến khi trên màn hình hiển thị nhân vật vùa tạo.
+5)Chọn nhân vật rồi ấn Play
+6)Chọn New Game và cửa chơi
là ok. Đôi khj mieng an tới tận miệng mà ko thưởng thức dc .Kaka

----------------------------------------

ban chỉ cần bộ libs cũ và cài đè libs của game the root thui. tốt nhất là cài lại tất NGAGE MAN(3 việt hóa) và python và bộ LIBS lại từ đầu là ok.ban đầu mình cũng loai hoay mãi mới cài dc
ban biết chơi game the root thế nào không hướng dẫn mình với bỡ ngỡ quá .nếu biết hướng dẫn chi tiết 1 tẹo nhé

sannguyen_285

Các bác cho em hỏi N7610 có chơi đc Ghost recon bằng Ngageman không vậy ?Và dùng bản Ngageman nào nửa ,hj.Thank các bác !
----------------------------------------
Mấy bác trong forum ai biết cách fix color cho game Ghost recon Ngage trên N7610 chỉ giúp em với !.Mình thấy game này rất đẹp và hay nhưng vào chơi thì lại bị lổi màu rất khó chịu.Bỏ đi thì tiếc.hj.Ai biết chỉ mình với nhé ! Cảm ơn các bác nhiều !

Có ai giúp mình với đi !

Chú ý post bài vào đúng Topic bạn nhé,không lập thêm Topic mới!!!

trung6195

ban chỉ cần bộ libs cũ và cài đè libs của game the root thui. tốt nhất là cài lại tất NGAGE MAN(3 việt hóa) và python và bộ LIBS lại từ đầu là ok.ban đầu mình cũng loai hoay mãi mới cài dc
ban biết chơi game the root thế nào không hướng dẫn mình với bỡ ngỡ quá .nếu biết hướng dẫn chi tiết 1 tẹo nhé

cho em xin link down bản của anh đi
bản ở trang trc cop libs đè lên xong vào n-gageman nó lại xóa hết mất công

d102

Các bác cho em hỏi N7610 có chơi đc Ghost recon bằng Ngageman không vậy ?Và dùng bản Ngageman nào nửa ,hj.Thank các bác !

N7610 chơi Ghost Recon tốt đó bạn...trước mình dùng cloro-fix trên N7610 là ok thui mà!bạn thử test đi là biết liền mà...!
cho em xin link down bản của anh đi
bản ở trang trc cop libs đè lên xong vào n-gageman nó lại xóa hết mất công
muốn nó không xóa thì bạn vào ngageman xong nó hỏi có xóa libs không thì bạn chọn "không" thì sao no xóa được chứ..!:))