• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FIX TẤT CẢ MỌI GAME N-GAGE TRÊN N70 & N72

d102

Help.Mình down bộ lip full n70,72.Cài đặt nó báo memory full,del data.Trong khi đó bộ nhớ cuả m rãt nhìu. M cũng đã del nhưng ko đc

mình cũng hay bị thế, nhất là khi bật fix màu. nản

các bạn kiểm tra lại bộ nhớ của máy nhé...quan trọng là bộ nhớ máy của mình phải trống nhiều để không xảy ra hiện tượng Memory Full chứ còn bộ nhớ thẻ có nhiều đến đâu thì khi cài đặt vẫn thế

Vuadaygai09

các bạn kiểm tra lại bộ nhớ của máy nhé...quan trọng là bộ nhớ máy của mình phải trống nhiều để không xảy ra hiện tượng Memory Full chứ còn bộ nhớ thẻ có nhiều đến đâu thì khi cài đặt vẫn thế

thẻ nhớ máy cuả mình cũng còn rất nhìu 1.8/1.9m. Bộ libs này có phụ thuộc bộ nhớ ram ko bạn. Giúp m với m rãt thích cái game ngage này

vuongtrongan

pass la vietbang bạn nhé

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

mà d102 ơi.game the roots gate of chaos mình down về giải nén bị lỗi vậy?:(

Chỉnh sửa cuối:

tamdoan113

Mình dùng 7610 cài đầy đủ python,ngageman vào rồi mà chạy ngageman lại bị văng ra,k biết thiếu gì nữa vậy bạn?

vuongtrongan

bạn cài bản ngageman nào vậy?mình cài bản 3.00 cũng bị văng.tốt nhất là cài bản 2.40 bạn nhé;;)

tuhuon9

ùi lâu rồi ko dùng s60v2 giờ qua bên này các bác đã chế ra bản fix màu và lỗi cho game n gage chuẩn thế này rùi à? nghe chừng hấp dẫn quá.có khi phải sắm thêm 1 em 76 vọc game phát nhỉ? ( đang dùng 5k8) mà 76 chơi game n-gage có chuẩn ko mấy bác.ko mua về ko fix đc màu thì phí tiền.hihi

Chỉnh sửa cuối:

tamdoan113

Hình như n-gage 1.0 có game dạng đuôi sis phải không nhỉ?ai có cho mình xin được không?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 33 minutes:

bạn cài bản ngageman nào vậy?mình cài bản 3.00 cũng bị văng.tốt nhất là cài bản 2.40 bạn nhé;;)

Cho mình xin bộ python của bạn đc không?mình cài ngageman2.4 không hiện lên icon,nhấn vào thì nó chỉ nháy 1 lần rồi out luôn hix

Chỉnh sửa cuối:

vuongtrongan

python mìn dùng là python chủ topick đã up lên đó bạn.nếu bạn cài không được thì có lẽ phải 4mat máy thui bạn ạ.

tamdoan113

Mình 4 mat cài lại thì ok nhưng test trên n70 và 7610 thì nó báo system error sau khi nhấp vào ngageman,còn 6600 thì python trên không cài đc,ai giúp mình với

vuongtrongan

Mình xài N72 cài ngageman và chơi bình thường mà bạn.Có lẽ bạn cài không đúng tuần tự.Hoặc máy bạn bị lỗi phần mềm

Vuadaygai09

Bạn ơi mình doaw game ngage co duoi .rar thì toàn là file dưới dạng ca nhạc. Mình doaw bằng ucweb.Help!

tuhuon9

các bạn ơi sao mình ko chơi đc ghót recon vậy? cứ đến phần chọn profile là bị out? mình đầu tư con n72 chơi n gage nè