• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FLIPFONT V.5.0.1 - Thay đổi FONT chữ cực kỳ đơn giản!

Status
Không mở trả lời sau này.

Hikira

mod panrai có các font khác hok? font nào mà chữ hơi lớn hơn 1 tý đó mod. font này cầm đt lâu là bị mờ hết cả mắt @_@ có 1 vài chữ khi xài font nhưng ko hiển thị theo kiểu font mà dùng kiểu font mặc đinh.
VD như chữ: Ư,ơ,ả,ạ...v.v...

LeMyChinh

mod panrai có các font khác hok? font nào mà chữ hơi lớn hơn 1 tý đó mod. font này cầm đt lâu là bị mờ hết cả mắt @_@ có 1 vài chữ khi xài font nhưng ko hiển thị theo kiểu font mà dùng kiểu font mặc đinh.
VD như chữ: Ư,ơ,ả,ạ...v.v...

bạn dùng thử cái này xem sao.mình lấy của VIP monkey từ lâu roài và xài thấy rất ok :D:
http://www.mediafire.com/?42gn0icylca

anhtungtrang1

Mình đã cài mấy font panrai đính kèm vào C:.Sau đó reset máy như theo hướng dẫn cua bạn.Nhưng kết quả kô như lời bạn nói.Vẫn chỉ có 3 font mặc định.Xin hỏi có cần phải cài Pm va font vào cùng chung một ổ C ko?Panrai trả lời dùm nha.cảm ơn nhiều.

Hikira

mình copy các file font vô C: rùi nhưng khi vào soft FlipFont thì ko thấy,vẫn thấy 3 font cũ,bạn biết làm sao ko chỉ mình với

nvhungtn

Bn fải tạo file đuôi.ini với tên jốg font of bn

Mình đã tạo file in2 rồi, khi vào Flipfont có thấy hiện lên rồi, nhưng khi áp dụng và khởi động lại máy thì không thấy được.
P/S: Thấy làm theo cách này được luôn, không cần flipfont: copy font vào E:\resource\font rồi khời động lại máy là okie

ngochuyhlv

Mình đã tạo file in2 rồi, khi vào Flipfont có thấy hiện lên rồi, nhưng khi áp dụng và khởi động lại máy thì không thấy được.
P/S: Thấy làm theo cách này được luôn, không cần flipfont: copy font vào E:\resource\font rồi khời động lại máy là okie

mình cũng bị giống như bạn. nhưng copy font vào đường dẫn và khởi động lại cũng ko thay đổi gì hết.

Hikira

hjx cài rùi nhưng các chữ như:ả, ạ, ấ, ắ,.... vẫn dùng font mặc định :(( ai biết khắc phục chỉ mình với

ducngotnmt

Ok, vừa cài xong.
Nhưng mà kể ra có thêm vài font chữ nữa cho sinh động thì tốt.
Thanks nha

Khoaaa

Mình mới cài xong bỏ thêm font mới vào C:data /flipfont . Và tạo thêm 1 file in2 vào vào "GetReady " thì máy tự khởi động lại. Giờ thì xoá rồi

ninhhot

Sao cái này lạ qúa.e cài vào cho máy thằng b.cứ mỗi lần khởi động lại máy là máy k nhận fon nữa phải romove rồi cài lại

jackpham

Mình mới sưu tầm được 1 số font mới cho các bạn

Download về giải nén dùng x-plorer copy vào C:\Data\FlipFont\

jackpham

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?mq5tu3dtj32[/DOWNLOAD]​
Download về giải nén, đây là những file SIS. Bạn có thể cài trực tiếp vào máy

luuquoctoan

cái này phải mua trên trang ovi, bấm getonline ấy, thấy mấy đô 1em, tiền thuế gì đó, rối quá, thoát luôn, del phần mềm, làm bằng thủ công vậy mà chắc, không phải tốn tiền, mà có bạn nào biết mua font chữ trên ovi bằng pc k? chôm được không zạ, haha:-?

phonguyenbao

cho em hỏi cái.em cài phần mềm này vào máy và đã intall rùi nhưng khi em mở ứng dụng ra thì ko tìm thấy icon của phần mềm.tại sao vậy hả các bác aj biết chỉ dùm em cái.:-? :-?

Status
Không mở trả lời sau này.