• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Font hỗ trợ tiếng Hoa và tiếng Việt + Từ điển Hán Việt

AndyCuong

Supper Moderators
link Mediafire tốt mà bạn , bạn thử kiêm tra máy bạn đi , nếu còn không được thì PM mình mình up qua host khác zdùm bạn .

nhunguyen12

sao cài đúng nhưng fonts hien thi toàn ô vuông không? làm sao đây các bác, em chỉ dùng từ điển thôi

AndyCuong

Supper Moderators
mình cài fonts trên bình thường mà , từ điển hiển thị được tiếng việt mà , máy mình là tiếng hoa đó , lên web coi được chữ hoa với tiếng việt luôn , bạn thử kiểm tra lại đi .

dangduc

Font trên dùng cho máy có firmware là tiếng hoa ! firmware hỗ trợ Unicode như TV thì ko được đâu

symbianhacker

Font trên dùng cho máy có firmware là tiếng hoa ! firmware hỗ trợ Unicode như TV thì ko được đâu
Font trên chỉ có N82 và N95 mới xài được. N73 ít Ram xài cái này sẽ bị đơ ngay vì số ký tự quá nhiều. Font đó hỗ trợ tất cả các ngôn ngữ trên thế giới đó bạn ạ.

dangduc

hơ font tiếng hoa kia còn nhiều số kí tự hơn kìa có sao đâu bạn ! Tôi dùng font này thấy bt ko đơ

nhunguyen12

tôi chỉ cần cài cái tự điển thôi, chắc máy không hổ trợ được rồi, đang xài cái phát âm tiếng hoa, tính cài cái tra từ điển nữa, sẵn cho hỏi ai biết bài hát dong xi dong xi ( năm mới) không, đang tìm down mà không biết

mrluckihehehe

huhuhu, em xài cái N73, em thấy tự điển English_Chinese thèm chảy nước miếng nhưng hông cài cái font trouter được, lúc đầu máy báo apply anyway, sau đó là sorry, constrained certificet security, huhuhu bác nào giúp em với, em cảm ơn nhìu.

mrluckihehehe

huhu, em thật vô dụng, cả cái msdict system mà em cũng kô cài được, nó cứ báo "error, connect to the suppliers" hoài, huhu em thèm mấy cái tự điển sắp chết ròi, giúp dùm em, huhu.

MinhThang

Manager
huhu, em thật vô dụng, cả cái msdict system mà em cũng kô cài được, nó cứ báo "error, connect to the suppliers" hoài, huhu em thèm mấy cái tự điển sắp chết ròi, giúp dùm em, huhu.

Sign trước khi cài bạn nhé.

xiaohuang

tôi chỉ cần cài cái tự điển thôi, chắc máy không hổ trợ được rồi, đang xài cái phát âm tiếng hoa, tính cài cái tra từ điển nữa, sẵn cho hỏi ai biết bài hát dong xi dong xi ( năm mới) không, đang tìm down mà không biết

Bạn xài máy gì thế? Bạn copy font vào E:\resource\fonts (nếu chưa có thư mục fonts thì bạn tự tạo lấy rồi copy font vào đó). Tiếp theo cài font Router vào thẻ nhớ rồi khởi động lại là xong.

Posted via Mobile Device

Bạn sang mấy Topic về Signed ứng dụng tìm cái file installserver.exe. Chỉ cần chép cái này vào C:\Sys\bin là có thể cài mọi ứng dụng mà không phải signed

Posted via Mobile Device

nhunguyen12

Bạn xài máy gì thế? Bạn copy font vào E:\resource\fonts (nếu chưa có thư mục fonts thì bạn tự tạo lấy rồi copy font vào đó). Tiếp theo cài font Router vào thẻ nhớ rồi khởi động lại là xong.

tôi đang xài con N73 ME bạn à, bạn cho hỏi trên có 1 font lận, rất nặng, vì vậy bạn hãy cho mình biết font nào dành cho tự điển thôi nha, cho gọn, chứ đưa vào hết nặng quá, hay phải đưa vào hết vậy, mình cài chương trình, nhưng toàn ô vuông không à, giúp với nha, cám ơn, nếu được, bạn cho link đúng luôn nhé

xiaohuang

tôi đang xài con N73 ME bạn à, bạn cho hỏi trên có 1 font lận, rất nặng, vì vậy bạn hãy cho mình biết font nào dành cho tự điển thôi nha, cho gọn, chứ đưa vào hết nặng quá, hay phải đưa vào hết vậy, mình cài chương trình, nhưng toàn ô vuông không à, giúp với nha, cám ơn, nếu được, bạn cho link đúng luôn nhé

Bạn chỉ chọn 1 trong mấy cái font đó thôi. Theo mình thì bạn nên chọn font S60v3 CN-VN regular 3. Link mình đã up lên ở đầu trang.

Posted via Mobile Device

nhunguyen12

không cài được font Router ,cai nó báo lỗi unable to install, contrained by the cer là sao nhỉ? giúp với nha

nhunguyen12

hack rồi, nhưng cũng thử sign rồi, mới sign xong ma cũng báo lỗi y chăng như vậy, hic
khi cài là nó nói báo lôi không phù hợp với máy, đã hack phone, sign và cũng xóa bớt ký tự để cho ngắn lâi, không được, hay do máy không hổ trợ.