• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Font hỗ trợ tiếng Hoa và tiếng Việt + Từ điển Hán Việt

AndyCuong

Supper Moderators
Bác Andycuong ơi up cho em sang MU mấy file này với :
S60v3 CN-VN regular 4
Font.Changer.v.1.0.2_with FontRouter LT-modified
Bộ gõ tiếng Hoa ZTA4

download về nhé ! :)
[DOWNLOAD]http://www.megaupload.com/?d=SA6WN5IX[/DOWNLOAD]

anhduc8706

bác andycuong ơi

em không vào download được có phải link có vấn đề không?
bác giúp em lần nữa nhé bác gửi vào mail cho em nhé!!!
song_voi_tinh_ban@yahoo.com

S60v3 CN-VN regular 4
cảm ơn bác nhiều!!!

bimbillions

Link die hết rồi mấy bạn ơi. Ai cho mình cái link khác của S60v3 CN-VN regular với, regular 3 cũng đc. thx nhìu :X

cathoi

Xin giúp mình! Thank!
Minh cai mai font reuter.lt for.v9 cho E 63 mãi mà không được?!, tuy đã thực hiện các bước cài đặt và máy đã hack. Khi cài đặt điện thoại báo là không thể cài đặt được vì bị chi phối bởi kiểm nghiệm cứng chỉ!?
Bạn làm ơn giúp mình. thank!
Có ai gặp trường hợp tương tự chỉ cho mình với.Thank!

0986212555

Xin giúp mình! Thank!
Minh cai mai font reuter.lt for.v9 cho E 63 mãi mà không được?!, tuy đã thực hiện các bước cài đặt và máy đã hack. Khi cài đặt điện thoại báo là không thể cài đặt được vì bị chi phối bởi kiểm nghiệm cứng chỉ!?
Bạn làm ơn giúp mình. thank!
Có ai gặp trường hợp tương tự chỉ cho mình với.Thank!
mình đang dở khóc dở cười vì font đây, test font xong chưa kịp nhìn thấy font đẹp hay xấu đã phải mang em N96 ra care vì ko làm thế nào khởi động hay 4 mat 4 ngón được. Đến giờ này chưa thấy care trả lời nè!

cathoi

Bác xiaohuoang ơi giup em di!
Nhìn giao diện từ điển mà mê quá, hai ba hôm nay mầy mò mãi mà không thấy được font tếng hán. Tuy vậy em chưa dám cài thử vào máy mà chỉ cài trên thẻ theo cách1 Em sợ bị cheo hay tự reset như đã khuyến cáo.
Nếu được bác xiaohuoang cho em điện thoại em alo nhờ bác chỉ dùm cách cài đặt. thanhk!

cathoi

Cảm ơn bạn. Tôi xẽ thử xem sao. Co gi tôi lại thỉnh giáo !. Thank!

Cảm ơn bạn. Tôi xẽ thử xem sao. Co gi tôi lại thỉnh giáo !. Thank!:-?

shotgun08

em cài fontchanger. hổi trước có dùgn đọc đc tiếng trung rồi nhưng đã tắt đj .bây h muốn bật lại ể đọc tiếng trung thì chọn sao hả bác /?

Chỉnh sửa cuối:

shotgun09

chạy fontchanger nó change rồi là ok rồi thì đọc tiếng trung ok rồi mà bạn !

vấn đề là em đã đọc được oy nhưng hồi trước em lại tắt đj để font default ý , bây h em muốn bật font tiếg trung lên thì làm thế nào cơ

Nynk_102

vấn đề là em đã đọc được oy nhưng hồi trước em lại tắt đj để font default ý , bây h em muốn bật font tiếg trung lên thì làm thế nào cơ
Thì lại mở fontchanger lên và làm theo các bước đổi font như bạn đã làm lần trước thôi.

Posted via Mobile Device

shotgun08

Thì lại mở fontchanger lên và làm theo các bước đổi font như bạn đã làm lần trước thôi.

Posted via Mobile Device

thử rồi bác ạ. nhưng ko đc. lúc mới cài em chỉ làm theo hướng dẫn trên là khởi động lại cái đc luôn . bj h mãi ko đc :(