• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Font hỗ trợ tiếng Hoa và tiếng Việt + Từ điển Hán Việt

nhunguyen12

TTpod player đó là sao.post lên phải diễn giải tí để anh em tham khoả nghiên cúư chứ, thấy có vẻ đẹp nên test thử nha. tôi đã cài cho con N73 ME, cài xong thì nó báo " system eror" pó tay, lỗi đó là sao

Chỉnh sửa cuối:

xiaohuang

Tại sao mình không viết được file Réource vào ổ E!pls!

Bạn nói "viết" là sao? Mình không hiểu ý bạn. Thư mục đó bình thường không chỉnh sửa được. Muốn sửa bạn phải dùng Rompatcher rồi Enable Caps

Posted via Mobile Device

zhongyong

hee! xl!mình kô tạo được thư mục Resource làm sao để tạo được vậy.chỉ giúp mình với.bạn cũng o Vinh à.ở đâu vậy

xiaohuang

hee! xl!mình kô tạo được thư mục Resource làm sao để tạo được vậy.chỉ giúp mình với.bạn cũng o Vinh à.ở đâu vậy

Bạn phải Hack phone rồi cài 1 trong 2 chương trình Rompatcher hoặc Secman. Để tạo thêm thư mục trong mục Resource bạn vào Rompatcher chọn Enable caps, đối với Secman thì chọn Caps on. Mình ở P.Hà Huy Tập, 你呢?

Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
Bạn phải Hack phone rồi cài 1 trong 2 chương trình Rompatcher hoặc Secman. Để tạo thêm thư mục trong mục Resource bạn vào Rompatcher chọn Enable caps, đối với Secman thì chọn Caps on. Mình ở P.Hà Huy Tập, 你呢?

Posted via Mobile Device

Hoàng nhầm rồi, để làm trong resources phải DisableCaps hoặc TurnOff :)

Mà cài fontrouter vào thì cần chi tạo folder Fonts nữa, nó tự tạo rồi mà :-?

xiaohuang

Hoàng nhầm rồi, để làm trong resources phải DisableCaps hoặc TurnOff :)

Mà cài fontrouter vào thì cần chi tạo folder Fonts nữa, nó tự tạo rồi mà :-?

Uh. Mình nhầm. Thực ra nếu tạo mục fonts trong Resource và copy font trên thẻ nhớ có thể dùng đầu đọc thẻ làm cho nhanh cũng được.

Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
Uh. Mình nhầm. Thực ra nếu tạo mục fonts trong Resource và copy font trên thẻ nhớ có thể dùng đầu đọc thẻ làm cho nhanh cũng được.

Posted via Mobile Device

Dùng đầu đọc thì thua, ko còn gì để nói cả :p

zhongyong

hix! mấy cái đấy là cái j vậy.hix.hum wa mình hack phone xong rùi ,mình o k.11 p.hà huy tập 请帮我一个忙

xiaohuang

hix! mấy cái đấy là cái j vậy.hix.hum wa mình hack phone xong rùi ,mình o k.11 p.hà huy tập 请帮我一个忙

Đó là những công cụ giúp xâm nhập và chỉnh sửa mấy thư mục hệ thống bị khoá.
我住在K13.HHT
Posted via Mobile Device

zhongyong

thế làm tn h.máy mình mới hack nhưng kô biết đc hay kô.ko biết làm sao tạo file resource/fonts/..regular3 ca.mình dùng font china

xiaohuang

Mình đã dịch xong cái TTPod v3.1.0. Bạn nào thích xài cái này mà không hiểu tiếng Hoa thì tham khảo nha.

xiaohuang

Ý mình nói là mình đã dịch xong phần mềm này còn Việt hóa thì vẫn chưa xong, đưa cái hình cho các bạn xem cho dễ sử dụng thôi.

linhvnvip

TTPod player v3.1.0 S60v3 symbian9.X "update"[Chinese version]

--------------------------------------------------------------------------------

Changelog:
What's it in the NEW
Added:
1.Added new MP3 decoder to enhance sound quality

2.Added visual effects and its support full screen mode

3.Added repeat function, press' 3' to choose the start and end time for the repetion, press ' 9 ' cancel repetition

4.Improve memu layout and change lyrics page memu
5.Added backguand light switch option for

Fixed:

1.long songs can not fast-forward

2.When delete last song at bookmark list, program will collapse and exit

3.Other small bugs fixed

Thanks for sha377's translation.
Support:Nokia 3250/5500/6110/5700/6110/6120/6120c/6121/6290
N71/N73/N75/N76/N77/N78/N80/N81/N82
N91/N92/N93/N93i/N95/N96
E50/E51/E60/E61/E61i/E62/E65/E70

Download:

Code:
http://www.zshare.net/download/5110487484391d34/ Nguồn IPMART

Xin lỗi vì không chèn hình được.

bạn làm sao để chèn lời bài hát vào vậy????

zhangguobao2111

bạn sửa font đến bản nào rồi up bản mới nhất lên cho anh em di lâu rồi không thấy bạn up. bạn là siêu nhân . anh em nhờ bạn mà tiện lợi không biết bao nhiêul cho xin cái nick của bạn một cái yahoo đó

xiaohuang

bạn sửa font đến bản nào rồi up bản mới nhất lên cho anh em di lâu rồi không thấy bạn up. bạn là siêu nhân . anh em nhờ bạn mà tiện lợi không biết bao nhiêul cho xin cái nick của bạn một cái yahoo đó

Dạo này mình bận việc quá không có thời gian làm font mới. Nick Yahoo của minh: namtuocbongdem8404

Posted via Mobile Device