• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FONT TV CHUẨN SHARE [update trang 8+10]+Bài 255

Status
Không mở trả lời sau này.

TruBic

Well-Known Member
Có ai có Font Comic San Unicode dánh duoc TV cho mình xin
Posted via Mobile Device

không có font nào gõ được tiếng việt đâu bạn à.bạn phải cài bộ gõ unikey vào nhé bạn qua đây để dow nhé
chúc bạn thành công

palour

không có font nào gõ được tiếng việt đâu bạn à.bạn phải cài bộ gõ unikey vào nhé bạn qua đây để dow nhé
chúc bạn thành công
Troi ah! Ban ko hieu ý mình. Ý mình là xin cái Font COMIC SANS ho tro UNICODE de hiên thi TV duoc. Mình rat thích cai Font nèy nhung lai ko có hien thi TV tot

Posted via Mobile Device

d102

Fonts thư pháp + giao diện tiếng việt đẹp nhất cho 7610

mình thấy trên forum có nhiều fonts hay và giao diện tiếng việt đẹp cho dòng s60!nhưng hầu như khi cài đặt thì đều gặp 1 số lỗi nhỏ.
như:- không hiển thị được tên đầy đủ của ứng dụng
- không hiện thị được hết fonts ở các cửa sổ,thanh công cụ
-và 1 số lồi nhỏ nữa...
nay mình xin up cho các bạn bộ fonts thư pháp + giao diện tiếng việt đầy đủ nhất cho 7610
mình đã cài trên máy của mình thành công:hiển thị fonts thư pháp đầy đủ ở ngoài menu,trên thanh công cụ,trong hầu hết các ứng dụng trừ những ứng dụng với file ngôn ngữ được mã hóa...

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
Posted via Mobile Devicevề font thì trong diễn đàn đã có hết. Về giao diện cho 7610 thì trubic cũng up rồi.

Anh trubic xem font bạn ấy up bảo xửa lỗi font có đúng ko, vậy cũng có coi là topic được, hoặc Move vào box dành cho font s60v2

d102

?/?

Anh trubic xem font bạn ấy up bảo xửa lỗi font có đúng ko, vậy cũng có coi là topic được, hoặc Move vào box dành cho font s60v2

fonts có rất nhiều người làm ra được thì up lên đương nhiên là sẽ trùng lặp rùi!nhưng đây la fonts chuẩn cho 7610 mà...các máy khác sài không đươc ngon đâu.không tin các bác cứ down về xem!chỉ hoạt động tốt nhất và đầy đủ trên 7610 ok...

hunterviet

Well-Known Member
Nghĩ đi nghĩ lại thì có fix hay sửa để dùng tốt cho máy nào đi nữa thì vẫn là font, nên úp vào box font mới đúng

jimmyvn88

font thư pháp đó xài được N70 ME ko vậy anh trai????
Posted via Mobile Device
Xài đc. Nhưng nhớ dùng kèm font TV nhé. chỉ hiện font thư pháp ở thanh menu ở dưới và tiêu đề thui nhé
Có thể tham khảo font thư pháp hiển thị hoàn toàn TV ở mọi pm như opera hay winfile
http://www.mediafire.com/download.php?jznhh2tche2

hongle516

Anh d102 cho em hỏi là cái này chép vào 3230 và N72 có hiển thị tiếng Việt hết không anh nhỉ? Cả 2 máy đều cài FontVN2in1 và em chỉ thích giao diện tiếng Việt thôi chứ ko thích chữ thư pháp ấy à. N72 của em dùng cái giao diện của anh trubic786484 nhưng mà không được à.

d102

Posted via Mobile Devicebạn thử đi rùi bit ngay mà!Mình đã cài cho con n72 của thằng bạn ok mà!

khigiomayvtc

Cái này rất cần thiết nhưng tình hình là không hiểu sao bé không thể nào down được thật là chán ghe :(

JuRay-Duan

Cái này rất cần thiết nhưng tình hình là không hiểu sao bé không thể nào down được thật là chán ghe :(
Bạn kô download đc ở link nào??, có thể Quote (trích dẫn) lại cho mọi người thấy thì mới fix link cho bạn đc chứ :)

Status
Không mở trả lời sau này.