• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FontChanger - Dành cho các bạn thích test font cách đơn giản nhất.

MinhThang

Manager
Ơ thế ah bác,xóa đi là hết ah`!Hum qua em bị dính,Tháo thẻ nhớ ra ngoài rùi thì vẫn bị.Thế là phải xóa đi thì máy mơi khởi động được ah`!

Font chép trên thẻ nếu bị chỉ cần rút thẻ ra khởi động lại máy là xong.

vodang05

Font chép trên thẻ nếu bị chỉ cần rút thẻ ra khởi động lại máy là xong.

Kha kha,hum qua em cung bị thế,rút thẻ ra không có j` khác.Ah` mà có khác là cái dòng chữ fall star up ...được thể hiện bằng font chữ mình đổi thì khi rút thẻ nhớ ra nó được thể hiện bằng font chữ mặc định của máy ah`!

kevin_fire

mình cài vào được rồi nhưng lỡ tay xóa đi giờ cài lại nó chạy được 99% rồi đứng yên 1 lúc rồi báo "không thể cài đặt" khó hiểu ở chỗ là vừa cài được giờ cài lại không được.có ai gặp trường hợp như mình không vậy.

joedeng04

Banned
mình cài vào được rồi nhưng lỡ tay xóa đi giờ cài lại nó chạy được 99% rồi đứng yên 1 lúc rồi báo "không thể cài đặt" khó hiểu ở chỗ là vừa cài được giờ cài lại không được.có ai gặp trường hợp như mình không vậy.

Mình cũng gặp trường hợp tương tự như bạn vậy mỗi lần cài cái phần mềm gì một lần rồi thì lần sau cài lại là báo lỗi liền tới 99% la Update Error hay là báo không thể cài như bạn , Mình cũng thử nhiều cách có khi là xoa Installeer.exe rồi đăng ký file cer rồi cài lại là ok ,sau đó hack lại nhu ban đầu ,thấy như vậy nó hơi lâu lắc gì đâu, Chứ còn ngồi tìm cái file cũ của nó trong ổ C hay E để xóa thì mới cài được nhưng ngồi mãi tìm mãi mà chỉ toàn là số với chữ loằng ngoằn không như vây còn lâu hơn nữa , , , Không biết là có cách nào khắc phục cái lỗi này không nữa ? Các bạn chỉ dùm luôn :D

ngovandang

hic thế rốt cuộc xóa font cài trên máy thế nào hả bác,em dùng fontchanger setdefalt thì nó dùng nửa là font của máy nửa là font mình cài nên không thể xóa được cào font đó trong máy huhu giúp em với

Kojiro

Super V.I.P
hic thế rốt cuộc xóa font cài trên máy thế nào hả bác,em dùng fontchanger setdefalt thì nó dùng nửa là font của máy nửa là font mình cài nên không thể xóa được cào font đó trong máy huhu giúp em với

Sau khi set to default thì e e xóa font đã cài đi, sau đó khởi động lại xem sao.

ngovandang

vâng em setdefault rồi khởi động lại máy nhưng nó vẫn dùng lẫn cả 2 font hic,còn cách nào ko hả bác huhu

MinhThang

Manager
vâng em setdefault rồi khởi động lại máy nhưng nó vẫn dùng lẫn cả 2 font hic,còn cách nào ko hả bác huhu

Tắt máy khởi động lại bằng nút nguồn là hết bạn à, thử lại đi.

Chỉnh sửa cuối:

joedeng04

Banned
Bạn vậy lấm sao cài lại nó cứ báo update Error . Mà mình đã remove nó khoản 3 lần vì không thay dổi lại được font ban đầu như bạn hương dẫn . mà mối lần bị vậy nên tìm đâu mà xóa đi cái file đó vậy ? Cái file ban đàu , để đi khi cài lại không còn báo update error nữa ?

Kojiro

Super V.I.P
Bạn vậy lấm sao cài lại nó cứ báo update Error . Mà mình đã remove nó khoản 3 lần vì không thay dổi lại được font ban đầu như bạn hương dẫn . mà mối lần bị vậy nên tìm đâu mà xóa đi cái file đó vậy ? Cái file ban đàu , để đi khi cài lại không còn báo update error nữa ?

Vào ApppMgr tìm file fontrouter gỡ nó đi nha, thử xem sao :)

giadaiminh

vào Rompatcher làchỗ nào vậy pro?thanks

sao máy tui ko có mục font/font2 trên ổ E pro ơi

Last edited by a moderator:

Nynk_102

máy mình hack rùi
rompatcher rùi capon/off nằm chỗ nào pro
Posted via Mobile Device
Nếu bạn hack bằng hello ox ,khi Bạn hack xong thì sẽ có 1 thư mục mớj dc tạo ra trong menu, tìm trong đó xem. Không thì tìm trong application/my own ấy.tìm kỹ đi bạn !