• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Fonts] Bộ Fonts Hỗ Trợ Tiếng Trung, Ký Tự Cập Nhật Thường Xuyên

NHANHAO84

Các bạn cho ý kiến xem có cần thêm tiếng Hàn vào không? Nặng fonts nhưng mình thấy tiếng đó ít dùng đến...

Đã add xong tiếng Trung cho font Pure... Test ok!

Chỉnh sửa cuối:

shuchanglove

font cua bac atrau bi nhích lên trên một tí rồi! Ảnh đây nè! Mà chụp bên tinhte.vn nha! Bên minh thấy lỗi nhẹ hơn. Nhưng nói chung là còn bị nhích lên một tí. Mong atrau sửa lại! đây là ảnh nè!

atrau

Cái này ở topic cũ của bác phải ko ???, hay hàng mới chất lượng cao :D

Hàng xách tay đấy bạn à, mình vừa up link khác rồi, link trên chỉ để đặt gạch giữ chỗ thôi :D. Ai test hộ mình, cho xin tấm hình rồi nhờ chủ thớt cho lên #1 với.
Đang dùng 110i :((, 2 tuần nữa mới dùng lại máy cú :((

Pure + symb + CN

NHANHAO84

uoc ji co pm chinh sua hoac add font tren dt de tu lam cho khoe ha!

hihi!! Tại khuya rồi, bùn ngủ lắm chứ. Với lại mình mới làm chưa test up lên trước mà. Có j mai làm lại ok thì up cho bạn.

Chỉnh sửa cuối:

NHANHAO84

Font Pure tối qua khi add thêm tiếng Hàn vào sẽ bị lỗi. Mình đã fix thử và cập nhật.

Chỉnh sửa cuối:

hiepsinight

em vẫn thích fonts mặc định của sym 3 , khổ nỗi ko có tiếng trung mà gà wa ko bik add vô :((