• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Fonts] Bộ Fonts Hỗ Trợ Tiếng Trung, Ký Tự Cập Nhật Thường Xuyên

tuyenka

font Android lỗi không hiển thị 1 số symbol, ký tự... check đi bạn, không như voda nó hiển thị hết.

NHANHAO84

font Android lỗi không hiển thị 1 số symbol, ký tự... check đi bạn, không như voda nó hiển thị hết.

font đó thiếu mất vài ký tự thì mặt cười hiển thị to tối đa. Làm ngược lại mặt cười sẽ hơi nhỏ. Vẫn chưa fix được bạn ah.

tuyenka

font đó thiếu mất vài ký tự thì mặt cười hiển thị to tối đa. Làm ngược lại mặt cười sẽ hơi nhỏ. Vẫn chưa fix được bạn ah.
Mình thích font này. bạn có cái nào đầy đủ ký tự không??? ko quan trọng mặt cười bạn ah... Thank.

kangnam

Font Time New Roman bị lỗi không hiện đủ 6 trang ký tự , dấu càng viết càng to ra ........

Nhdhung

Sao cài vào máy, bấm restart thì máy không khởi động được, cứ nhấp nháy hoài vậy mấy pro? Hên là cài vào thẻ nhớ :-C

NHANHAO84

Sao cài vào máy, bấm restart thì máy không khởi động được, cứ nhấp nháy hoài vậy mấy pro? Hên là cài vào thẻ nhớ :-C

Bạn phải hỏi rõ hơn tí. Bạn cài gì vào?
Không biết bệnh gì cho lộn thuốc ah...

caobang200

NHANHAO84 ơi cho mình hỏi ở các font trên những font nào hỗ trợ CN mặt cười TO và đã fix dấu nháy vậy? thanks

hantinhtu_baby

Bạn làm ơn nói rỏ đi!vừa đấm vừa xoa thật khó hiểu nak.
Chú ý :giải nén Fonts bằng phần mền giải nén chuyên dụng như Winrar,để không phát sinh lỗi ngoài mong muốn nha!

NHANHAO84

Mình thích font này. bạn có cái nào đầy đủ ký tự không??? ko quan trọng mặt cười bạn ah... Thank.

Hôm khi edit xong test thử, mặt cười nhỏ quá nên không lưu lại rồi.

ajinomoto1410

nếu thay bằng fon router thì khi chèn 1 symbol bất kỳ dấu nháy sẽ to ra ;) còn k chèn nó vẫn nhỏ, cook thì ok nhưng dung lượng lớn quá :(

ajinomoto1410

đúng là cook nó vẫn bị lỗi bác ak :( h chả biết phải giải quyết thế nào nữa :-< toàn font đẹp mà lỗi chán chết