• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Fonts] Bộ Fonts Hỗ Trợ Tiếng Trung, Ký Tự Cập Nhật Thường Xuyên

Radium

Moderator
Bạn ơi bạn bỏ các kí tự đặc biệt ở font Bauhaus+CN giùn tớ đc không. chỉ hỗ trợ CN + TV thôi. Thank bạn nhiều!

để ký tự đâu mất j đâu bạn :D khi lên web nó hiện đầy đủ thích hơn là nhìn ô vuông nhiều

duongkk

để ký tự đâu mất j đâu bạn :D khi lên web nó hiện đầy đủ thích hơn là nhìn ô vuông nhiều
đâu tại tớ dùng cfw có kí tự trong font rùi. bây giờ cài font khác vào kí tự nó bị trao đổi vị trí nhìn k đẹp. bạn làm giúp tớ dc k?

duongkk

mấy bạn cho tớ hỏi cách khắc phục lỗi con trỏ soan thảo sau khi cài font CN.

bestgames

Member
Cho mình hỏi font "Black Chancery" và "Thư pháp" có hỗ trợ tiếng Trung không vậy.
Sẵn cho mình hỏi cách sử dụng luôn. Mình mới xài s60v5 nên chả biết cái gì về cách dùng cả @@

Radium

Moderator
Cho mình hỏi font "Black Chancery" và "Thư pháp" có hỗ trợ tiếng Trung không vậy.
Sẵn cho mình hỏi cách sử dụng luôn. Mình mới xài s60v5 nên chả biết cái gì về cách dùng cả @@

Có tiếng Tàu hết đó bạn. Để sử dụng bạn có thể dùng các phần mềm đổi font như Font router hay Font Zoomer nhé

wanbeytuananh

Có tiếng Tàu hết đó bạn. Để sử dụng bạn có thể dùng các phần mềm đổi font như Font router hay Font Zoomer nhé

ko biết các pro cần font hỗ trợ tiếng trung làm gì nhỉ. mình thì chả dùng tới bao giờ luôn :D

Radium

Moderator
ko biết các pro cần font hỗ trợ tiếng trung làm gì nhỉ. mình thì chả dùng tới bao giờ luôn :D

Lỗi dấu nháy dài quá khó chịu nên mình cũng cạch luôn. Chỉ có v3 xài tiềng Trung rất là ngon ;;)

funnyclock

Có bác nào tách giùm e tiếng Hàn ra khỏi font S3 với, em chỉ cần tiếng Hoa thôi, cook vào rom nặng quá, không lên được nguồn ạ. Em đang học tiếng Hoa nên rất muốn có font này, tại nhìn quen mắt mất rồi :(

Radium

Moderator
Có bác nào tách giùm e tiếng Hàn ra khỏi font S3 với, em chỉ cần tiếng Hoa thôi, cook vào rom nặng quá, không lên được nguồn ạ. Em đang học tiếng Hoa nên rất muốn có font này, tại nhìn quen mắt mất rồi :(

Mở hàng đầu năm: Font S^3 + CN