• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FreeFSWP v1.00 S60v3 SymbianOS9.1 Unsigned- Để ảnh nền full màn hình

Phiên bản mới 1.01, có thêm tùy chọn chỉ làm full screen cho wallpaper đã chọn ở home screen còn wallpaper của theme ở trong menu screen vẫn giữ lại. Tiếc là vẫn chưa support E 63 :-/

trời ơi, đúng cái mình cần, thanks bạn nhiều nhiều nha, có đây chắc om hon luôn qua^^

mà sao các phiên bản 1.01.1 mấy bạn phía trên đưa lên quá trời mà khi mình cài vô máy hiện thị vẫn là 1.01 không. các bạn thấy có khác nhau gì không? với bản nào mới cập nhật nhờ chủ topic thông báo đầu trang cho biết làm lặng lội tìm cài ròi xóa cài bản mới mò hết topic mới biết.

tronghuy1609

mình cài đặt hiển thị mà đợi mãi nó ko hiển thị, chán quá, các bác giúp mình với????

z01222282682

có bản nào dùng cho n86 fe 21 không vậy pro?em cài được nhưng khi vào nó báo là không thể truy cập??? vậy là sao?

lovevitalk

Các bác giúp em với.sao n78 không full dc.mỗi khi em ch0n vao fan dể đưa hình vào thì tự pị thoát ra.

hduonghn

Những máy nào không Full được thì chỉ có cách chỉnh sửa file mbm của Theme thôi nhé!

anhunno88

Mình dùng E72..cũng ko sử dụng đc chương trình này. Cài đặt OK, chạy vào chương trình OK, Thoát trở ra để kiêm tra lại thì chả OK tẹo nào!!! hzzz Chả có gì thay đổi luôn

thanhtht

em thấy cái này cũng lâu rùi mà vẫn chưa có bản nào hỗ trợ cho dòng E.buồn quá

boydeptrai

cho mình hỏi có cách nào chỉ cho nó làm màn hình nền mà không phải là nền của theme không vậy? Thanks

Auto

Disabled cái Auto Apple on Theme changer là ok nhé!

leepek

Tôi cài xong, Bây giờ lại không xóa đc là sao nhỉ. Nó báo là ko xóa đc. Dùng cả mấy phần mềm Uninstall rôi` mà ko đc

chris020688

Máy bạn FP2 thì chắc giống máy mình rồi. Không xóa được đâu. Nó không hỗ trợ dòng này :(

leepek

Máy bạn FP2 thì chắc giống máy mình rồi. Không xóa được đâu. Nó không hỗ trợ dòng này :(

Mình dùng E 63, thấy dùng đc mà. HÌnh nền cũng full màn hình. Nhưng bây gio` chán.Muốn remove mà ko đc.

tuanloc1

Mình dùng E 63, thấy dùng đc mà. HÌnh nền cũng full màn hình. Nhưng bây gio` chán.Muốn remove mà ko đc.

Các bạn có xóa thử bằng PM pyunintall chưa? Nếu vẫn không được thì dùng DynaFile thử xem. (Trước khi xóa, các bạn nhờ remove các hình đã gán cho số liên lạc nhé)

leepek

Các bạn có xóa thử bằng PM pyunintall chưa? Nếu vẫn không được thì dùng DynaFile thử xem. (Trước khi xóa, các bạn nhờ remove các hình đã gán cho số liên lạc nhé)

Mình dùng Pyuninstall rôi`.Cả mấy cái phần mềm remove khác đều không được. Mình đã xóa hết hình. Nhưng cũng ko đc. Chắc phải Flash lại quá

tuanloc1

Mình dùng Pyuninstall rôi`.Cả mấy cái phần mềm remove khác đều không được. Mình đã xóa hết hình. Nhưng cũng ko đc. Chắc phải Flash lại quá

Flash rồi cài lại Pm thì hơi mệt! Bạn cài lại PM rồi remove bằng DynaFile thử xem (nhớ dùng JbakTaskman tắt PM trước nhé)