• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FreeFSWP v1.00 S60v3 SymbianOS9.1 Unsigned- Để ảnh nền full màn hình

duskvnn

mình sử dụng N85 cài vào thì đc, nhưng ko set full màn hình đc, có bro nào giúp đc mình ko

Khoaaa

n85 là S60v3 OS9.3 FP2 cai` này chỉ cho S60v3 OS 9.1 9.2 thôi. buồn thiệt máy' của mình chẳng làm dc. Chừng nào có version cho OS 9.3 thì mod nhớ up lên cho anh em xài nhe'

naul1497

Mình xài N78 cũng cài, set hết, nhưng vẫn y như cũ, chắc không tương thích cho O.S 9.3, chừng nào có cho O.S 9.3 thì up lên nhe pà con

binhseu

Ko biết sao nhưng mình test trên E90 ko thấy kết quá !

@ trangne: 5320 mình test thử máy thằng bạn rồi, ko được đâu bạn ơi

nns1238

Cho mình hỏi chút. Cái này cài vào ko gỡ ra theo cách remove thông thường được. Làm sao để remove được

luutruongdat

mình cài ban việt hóa mà.nhưng khi bật lên mìnnh thoat ra thi không thấy gì hểt

có ai cài rồi xin hướng dẫn mình chi tiết thanhk

Last edited by a moderator:

BuuPhucCT

Well-Known Member
có ai cài rồi xin hướng dẫn mình chi tiết thanhk

PM nay quá trời đơn giản mà hướng dẫn gì nữa bạn. Nếu đã chọn mà nó k hiện hình thì do máy bạn k tương thích với PM rồi. Đợi bản cập nhật thôi.

hoabattuvn_tt

Trước dùng 5320 FW 3.26 cài vô thì được nhưng để full không được nâng FW lên 4.13 cũng không được bó tay!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Trước dùng 5320 FW 3.26 cài vô thì được nhưng để full không được nâng FW lên 4.13 cũng không được bó tay!

Hình như PM này k phù hợp với 5320 vì có nhiều bác đã bị lỗi này khi xài nó. Chịu khó tìm PM khác tương tự hay đợi bản cập nhật xem sao nhé bạn.;;)

Khoaaa

Hình như PM này k phù hợp với 5320 vì có nhiều bác đã bị lỗi này khi xài nó. Chịu khó tìm PM khác tương tự hay đợi bản cập nhật xem sao nhé bạn.;;)

Vậy mà bác dám nói lúc trước tui xài 5320 xài đc phần mềm này, xạo wá nha :)

Posted via Mobile Device

binhseu

Posted via Mobile Device os 9.3 co ve ko xai dc soft nhi ? Cai vao set anh thay im lim ...

BuuPhucCT

Well-Known Member
Vậy mà bác dám nói lúc trước tui xài 5320 xài đc phần mềm này, xạo wá nha :)

Posted via Mobile Device

Ặc. Tui có máy đâu mà test. thường thì PM sẽ hỗ trợ các dòng máy S60v3 nhưng cũng có một số PM hơi kén máy. Chắc tui phải sắm nhiều m1u khác nhau để test PM trước khi post quá. Bác chotui vay đi nhé:D:D

BuuPhucCT

Well-Known Member
bác mau quên quá nha :)
Posted via Mobile Device

Quên đi quá khứ đau buồn cũng là một cách tốt. Nhiều quá làm sao nhớ nổi. thôi cứ hướng tới bản cập nhật có phải hay hơn k.:D:D

Khoaaa

Quên đi quá khứ đau buồn cũng là một cách tốt. Nhiều quá làm sao nhớ nổi. thôi cứ hướng tới bản cập nhật có phải hay hơn k.:D:D
sợ bác luôn cái gì nói cũng đc :D
bác lên kiểm tra xem có bản cập nhật chưa thấy cũng lâu lắm rồi đó

Posted via Mobile Device