• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FreeiSMS_AllInOne_M15_v1.10_VI - Nhắn tin như Iphone (Cập nhật)

giangvungtau

sao ở cái phiên bản 1.08 mình chèn hình vào danh bạ thi nó sẽ hiện hình avatar lên,còn cái này ko thấy gì hết nhỉ

Trunghuy90

sao ở cái phiên bản 1.08 mình chèn hình vào danh bạ thi nó sẽ hiện hình avatar lên,còn cái này ko thấy gì hết nhỉ

hic!
K hjểu pro đã cài đặt đặt trog phần cài đặt chưa?
Máy e vẫn hjển thị good mà!
Chỉ ghét ở chỗ nhữ sđt đầu 09x thì k hiện tên,mà chỉ hiện avatar thui.pun wa!

leetran72

Vào cài đặt chọn hiện avt nhé. Có cái nhỏ nhặt thế cũng lên đây hỏi

hoasoi25

Phiên bản này hình như nó lưu tên nhắn mình vào sever của của nó. Thằng này nó định phát triển chức năng duyệt tin, lưu trữ, chia sẻ trên web.

leetran72

Phiên bản này hình như nó lưu tên nhắn mình vào sever của của nó. Thằng này nó định phát triển chức năng duyệt tin, lưu trữ, chia sẻ trên web.

làm gì lưu đâu bác. Dùng trình quản lý lưu lượng của safe mgr là có thể kiểm soát đc mà

o0sunkute0o

Sao e đăng nhập hoặc reg nick gì thì nó cũng hiện "Chờ chút ..." xong nó im luôn, giờ làm thế nào hả mấy a??? :(

Bo0Bo0

chắc ớ bản dành cho VIP

Đâu mà anh
E dùng tin chưa gửi được nó rung và kêu báo em biết mà..làm gì có bản Vip nào ở đây
E down bản page1 lun nè..hôm nọ nhắn tin tự dưng 1 lúc thấy nó rung kêu tít tít tưởng gì kiểm tra hóa ra tin chưa gửi được

armado

Mấy 4rum nước ngoài hôm nay có thêm mấy cái Notifies Iphone mới.
Làm theo hướng dẫn của nó là chép vào folder skin mà mình đang xài. Nhưng làm hoài ko dc :((

Có bạn nào làm dc chỉ mình với
Notifies: Copy the files into your current skin folder, restart program if necessary.

Download
http://www.plunder.com/Pack-Skins-Notifies-7-11-10-download-a6ea87b8a8.htm

Chỉnh sửa cuối:

kakaman

trước mình có cái bảng mã màu, giờ để đâu mất tiêu, bạn có thể vào photoshop có các thông số mã màu cho bạn chọn

đơn giản hơn là dùng Paint trong windown.cái này thì máy nào cũng có nha>:)>:)>:)

DinhTuan

Đâu mà anh
E dùng tin chưa gửi được nó rung và kêu báo em biết mà..làm gì có bản Vip nào ở đây
E down bản page1 lun nè..hôm nọ nhắn tin tự dưng 1 lúc thấy nó rung kêu tít tít tưởng gì kiểm tra hóa ra tin chưa gửi được
giờ mình mới phát hiện ra là máy của mình nhắn tin tới số nào cũng gửi được, kể cá mấy số tầm bậy cũng send đi được luôn:|

AlyCuong

Active Member
Có ai gửi tin nhắn flash dc k? mình gửi nó bảo sai trung tâm tin nhắn, nhắn thường thì vẫn Ok.

chivung

hic!
K hjểu pro đã cài đặt đặt trog phần cài đặt chưa?
Máy e vẫn hjển thị good mà!
Chỉ ghét ở chỗ nhữ sđt đầu 09x thì k hiện tên,mà chỉ hiện avatar thui.pun wa!
bạn vào phần " độ dài phù hợp: chọn 9 hoặc 8 chữ số. đừng chọn 10 chữ số là sé hiện tên thôi