• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FreeiSMS_AllInOne_M15_v1.10_VI - Nhắn tin như Iphone (Cập nhật)

DinhTuan

đơn giản hơn là dùng Paint trong windown.cái này thì máy nào cũng có nha>:)>:)>:)
cần chú ý 3 thông số red.green.blue thôi là đủ ;;)

Chỉnh sửa cuối:

DinhTuan

Mấy 4rum nước ngoài hôm nay có thêm mấy cái Notifies Iphone mới.
Làm theo hướng dẫn của nó là chép vào folder skin mà mình đang xài. Nhưng làm hoài ko dc :((

Có bạn nào làm dc chỉ mình với
vì file notifies nằm trong mbm, trong khi họ lại up file png, file skin có thể là cà 2 loại file đó, còn file notifies thì mình thấy chỉ có mbm:|. muốn đổi màu cũng đơn giản;;)

Trunghuy90

bạn vào phần " độ dài phù hợp: chọn 9 hoặc 8 chữ số. đừng chọn 10 chữ số là sé hiện tên thôi

hihi!
Thế mà e k phát hiện ra,tưởg đó là cài đặt dòg chữ cơ.
E làm đc rùi vui wá.thank bác 1 phát.hihi

Bo0Bo0

Lạ nhỉ cái vụ cài 10 số và 9 số ý..mình để 9 hay 10 nó vẫn hiện tên đều đều mặc dù danh bạ mình đủ thể loại đầu số 09 hay 012.016 có hết mà

armado

vì file notifies nằm trong mbm, trong khi họ lại up file png, file skin có thể là cà 2 loại file đó, còn file notifies thì mình thấy chỉ có mbm:|. muốn đổi màu cũng đơn giản;;)

thế làm răng.Chỉ mình với

chivung

mình kũng như bạn . Hiện tên và số kèm theo (01xx 09x)

Lạ nhỉ cái vụ cài 10 số và 9 số ý..mình để 9 hay 10 nó vẫn hiện tên đều đều mặc dù danh bạ mình đủ thể loại đầu số 09 hay 012.016 có hết mà
^^ thế thì không biết được. vì mình N78 và thấy nếu để 10 số thì không hiện tên của các đầu số 09xx mà chỉ hiện của 01xx mà thôi. chuyển qua 8 hoặc 9 thì lại ok nên góp thêm ý kiến. mong anh em nào gặp trường hợp như mình thì bít cách^^. Còn cài đặt thế nào chẳng được miễn sao nó tiện dụng thôi

kakaman

bên tinhte có bản này.theo mình nghĩ là VH tốt hơn bản trên
có một vấn đề nho nhỏ cần các pro giúp.........khi nhận đc 1 SMS ..sẽ hiên nên bảng tin nhắn kiểu iphone ở màn hình chờ..pro nào sửa giúp mình dòng "thông tin chi tiết" thành "chi tiết" đc ko........vì đê như vậy máy mình chữ nó sẽ bị che mất........và sửa chữ "bỏ" thành "bỏ qua" như vậy sẽ dễ hiểu hơn.............thank

Thangnd31082

bên tinhte có bản này.theo mình nghĩ là VH tốt hơn bản trên
có một vấn đề nho nhỏ cần các pro giúp.........khi nhận đc 1 SMS ..sẽ hiên nên bảng tin nhắn kiểu iphone ở màn hình chờ..pro nào sửa giúp mình dòng "thông tin chi tiết" thành "chi tiết" đc ko........vì đê như vậy máy mình chữ nó sẽ bị che mất........và sửa chữ "bỏ" thành "bỏ qua" như vậy sẽ dễ hiểu hơn.............thank

Đó là do người VI không test kỹ thôi ! Bản này VIP Tuanloc1 chỉ dạo chơi đôi chút vì nó là bản beta, tuy nhiên sau khi test các chức năng mình thấy bản này rất tuyệt nên VI hoàn chỉnh cho mọi người ! Bạn có thể ra ngoài và tải bản VI Final của SymPViet cho cả v3-v5 sau 5 phút nữa !

đây ! Cập nhật cho anh em đỡ mất công tìm kiếm !

Chỉnh sửa cuối:

thuglife18

Well-Known Member
Aii bik cach dang ki thi chi mih vs,huong dan cu the nhas.dang ki mai ma ko xong hix.sr onl dt ko bo dau dc

elkun2610

Tốt nhất trước mắt vẫn sài bản 1.08. Còn cái này dùng nhân bản nó để đó. Rồi để đó từ từ ngâm cứu cách đang ký. Khi nào được rồi thì chỉ việc xóa bản 1.08 là ok :D