• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FreeSigner - Sign trên điện thoại (cập nh�ật trang 3)

MinhThang

Manager
Mình xài 5320 thì hack làm sao để chơi được game Ngage đây mấy bác.
nhưng khi vào secman thì ko thấy chổ nào để of cả. xong rồi mở bằng xproler ổ C: thì ko thấy folder sys đâu cả help với

Cách này cũng không được hả bạn.

Mã:
Cách hack cũ mà mới tác giả KJR

napoleons

Cần giúp đỡ sign.

Không biết đã ai gặp trường hợp như mình chưa. mình đã có file .ser và .key nhưng khi dùng pm signsisv1.07 xong ok. ra 1 file .sis để cài mobile, nhưng đến khi cài trên mobile xong , vào license đăng ký pass đã sign thi không đúng. ai biết thì giúp mình với nhé. mình cài pm psiloc iremote v1.04 s60v3.
thanks....

chungvnb

Xin cer & key

Nhờ anh lấy giúp em cer+ key cho con 5800 của em với.
Model: nokia 5800xm
Imei: 355225039920172
Em cảm ơn anh

ninhhot

Chụi khó sang bên topic khác mà xin bạn nhé.đây có phải la topic xin gẻ đâu.hihihi

d4t_onlylove

có ai chỉ mình cách hack n95 2G 1 cách tường tận ko vậy...làm cách hack cả tháng rùi mà không hack dc... hizzzzzzzzz

candyforkid

Nhân tiện, mình cũng thêm câu hỏi nữa, nếu theo như lời giải thích ở trên ý, thì selfsign thường dùng cho theme và phần lớn các chương trình(most of programs), thế tức là khuyến cáo nếu phần mềm xài trên máy mình thôi thì nên xài self sign vì như thế tỉ lệ thành công so với sign sis sẽ cao hơn đúng không? Vậy self sign thì có cần file .k3y hay file .cer nữa không? Tại sao mình thấy nhiều bạn khi sign phần mềm hay chọn Sign sis ??? :-/

Selfsign cần cert của người đã tạo ra phần mềm mà bạn muốn sign. Sign sis chỉ cần cert "normal' thôi. Kiểu như vé cầu đường ấy: có loại vé cầu đường toàn quốc (tương tư là normal), đến trạm soát vé cầu đường nào cũng dùng được nhưng ở một số tỉnh thành xin được cơ chế từ BTC hay GTVT, họ có vé cấu đường phát hành bởi chính tỉnh thành đó cho một cây cầu hày một con đường cụ thể trong tỉnh và chỉ dùng được khi đi qua trạm soát vé cho cây cầu hay con đường đó. Bạn không dùng được vé toàn quốc, dùng vé đấy họ không cho qua (tương tự bạn có sign được bằng normal cert nhưng phần mềm vẫn k cài được