• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW C6 - 5530 BY PDAVIET

nam_tran2701

mình cook thêm phần ký tự đặt biệt vào tin nhắn thì nó có lỗi sau: một là chỉ được ở 2 trang đầu mấy trang sau toàn hình vuông , 2 là bị out khỏi tin nhắn, mình nghĩ chắc nằm ở font nhưng không biết cách nào khắc phục , có ai biết chỉ với

daugiang1987

Vẫn bị lỗi khi cài jbak, còn lại mình thấy ok hết.

Cái này do xung đột file hệ thống C6 ko thể khắc phục được hoặc chưa tìm ra, hai ngày rùi bỏ bê theo nó giờ có thể gọi là trọn vẹn các bạn đợi tí up bài lên nhé

mình cook thêm phần ký tự đặt biệt vào tin nhắn thì nó có lỗi sau: một là chỉ được ở 2 trang đầu mấy trang sau toàn hình vuông , 2 là bị out khỏi tin nhắn, mình nghĩ chắc nằm ở font nhưng không biết cách nào khắc phục , có ai biết chỉ với
phải tìm các font hổ trợ nó

nam_tran2701

bác nào cần quickoffice và adobe, zip manager để cook FW bảo mình nha! rảnh mình up lên cho

nam_tran2701

Đổi cái chữ thành cái tên khác mặc định là Pdaviet, muốn đổi thành mặc định of máy mà chép 2 file gốc vào cũng y nguyên :|

sory mình chẳng hiểu bác hỏi gì nữa...2 file gốc gì bác?

thanhvong

daugiang1987 cho mình xin bộ gõ tin nhắn tiếng việt với lịch âm để mình tự cook vào rom của mình với ạ.cảm ơn bạn thật nhiều

troly

Well-Known Member
uhm, cái đó có vẻ khó lắm ah.

Không được thì đành chịu thôi, mình dùng thằng khác để quản lý ram thôi ^o^
-À sao mình chép file .rofs2_4 mới vào trong RM-504 thì file này có cái ổ khóa nhỉ:-?

daugiang1987

Không được thì đành chịu thôi, mình dùng thằng khác để quản lý ram thôi ^o^
-À sao mình chép file .rofs2_4 mới vào trong RM-504 thì file này có cái ổ khóa nhỉ:-?

File cook bình thường đã up link mới cho các bạn trên còn bài tí nữa up

nguyet_nhu

anh ơi bãn up ngày 27/08 có gì mới ko anh? :-/
sao ko thấy hình ảnh hay giới thiệu gì hết có add rompatcher ko? :-/

caotuanan

Bạn để ngày mai mình làm dùm cho nhé

bạn có thể làm cho mình thế này k : vd: tạo patchet ở E,tăng tốc máy,mấy pm máy xóa hết đi.thêm nhửng gi cần thêm .thank mai nhận hàng nhe k có là lên tới gò vấp đấy :))

nguyenmt

FW mới nhất bạn giữ lại themes nào vậy? có còn theme mặc định với Dark và Light ko?
mình thích để icon mặc định hơn