• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW C6 - 5530 BY PDAVIET

longnhah

Chép thế nào bạn, hic, mình ko biết cook FW, bạn có thể lấy bản hoàn thiện nhất của chủ topic rùi cook thêm cái theme đó cho mình được ko, mình cảm ơn ^_^.

0908727527

Chép thế nào bạn, hic, mình ko biết cook FW, bạn có thể lấy bản hoàn thiện nhất của chủ topic rùi cook thêm cái theme đó cho mình được ko, mình cảm ơn ^_^.

Mình chỉ lấy cho bạn rồi bạn chép vào E nha do k có ở nhà

longnhah

chép vào E là chép vào chỗ nào ổ E ? Chỉ cần chép vào 1 chỗ hay nhiều chỗ ? Khi format ở E lại phải chép lại hả bạn ? Chép xong khởi động lại máy là ok àh ?

0908727527

chép vào E là chép vào chỗ nào ổ E ? Chỉ cần chép vào 1 chỗ hay nhiều chỗ ? Khi format ở E lại phải chép lại hả bạn ? Chép xong khởi động lại máy là ok àh ?
Giống như cài 1 theme mới th0y
K cần khởi động lại máy:| Chờ tí ....

Download

Chỉnh sửa cuối:

longnhah

Bạn ơi, mình ko thể chép vào thư mục Private được. Xem trên đt thì bên trong nó có dữ liệu, nhưng kết nối vào máy tính, nhấn vào thư mục Private nó toàn báo ko được đổi tên , delete ... thế nào ấy.

0908727527

Bạn ơi, mình ko thể chép vào thư mục Private được. Xem trên đt thì bên trong nó có dữ liệu, nhưng kết nối vào máy tính, nhấn vào thư mục Private nó toàn báo ko được đổi tên , delete ... thế nào ấy.

Chọn kết nối USB là ổ đĩa chung rồi chép thử xem nào :|

daugiang1987

Thế ko có cách nào chỉnh lại cái loa đó hả bạn ? Àh, có bạn nào có cái Chủ đề Iphone đầy đủ icon và cài được vài FW này thì cho mình link down với .......

Bạn down về cài vào:

e da reset lai lun. Nhung van bj, e ko hjeu sao nua.

Vì khã năng kết nối có biểu tượng đâu mà hiện ra ngoài

ngtanphong

Bạn down về cài vào:

Vì khã năng kết nối có biểu tượng đâu mà hiện ra ngoài

có đó chị, e sài luôn luôn để khả ngăng kết nối để ra ngoài...biểu tưởng của nó là 2 mũi tên tương đương đó^^

longnhah

daugiang ơi, down cái file của bạn xong cài thế nào, cái theme Iphone nặng vậy àh ?

troly

Well-Known Member

- Thú nhất bạn để chế độ kết nối trên điên thoại là 'Ổ đĩa chung'
-Thứ hai ở trên PC bạn vào Tools>Folder Options>View>Show hidden file and folders
Như vậy sẻ thấy thôi.

daugiang1987

Chỉnh sửa cuối:

longnhah

Cho mình hỏi, có cách nào để tắt đi cái kiểu mở khóa có sẵn ko, cái slide unlock ấy, vì mình cài My keylock rồi. Chứ mở kiểu kia thì ai cũng mở được máy mất. Hơn nữa, sau 1 thời gian màn hình tự tắt mà chạm vào màn hình nó ko mở lại phải nhấn vào nút trắng ở giữa mới được, còn các nút khác cũng ko được, có cách nào để chạm vào màn hình là nó tự mở lại màn hình ko.

longnhah

Àh còn nữa, có cách nào thay đổi cái hình nền quả táo trong theme Iphone bằng hình nền khác ko mấy bạn ? Rồi trong cái FW ngày 27 của bạn daugiang, cái bàn phím mini qwerty các nút nhỏ quá khó bấm, ko như cái bàn phím mini qwerty ở bản trước đó.

daugiang1987

Àh còn nữa, có cách nào thay đổi cái hình nền quả táo trong theme Iphone bằng hình nền khác ko mấy bạn ? Rồi trong cái FW ngày 27 của bạn daugiang, cái bàn phím mini qwerty các nút nhỏ quá khó bấm, ko như cái bàn phím mini qwerty ở bản trước đó.

Trời ui bạn cứ được voi đòi tiên này thì ai mà theo kịp

Muốn thay hình trong theme thì bạn qua đây nè:

nguyenmt

ko zoom camera bằng phím volume đc
Cảm ứng quay của thằng này hơi lạ, hơi nghiên một tý là nó nhảy, nếu mình vẫn để nghiên thì nó giật mãi thôi haha:p
với cả cái này nữa