• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW C6 - 5530 BY PDAVIET

baydi

FW C6 này nhanh nhưng lắm lỗi thật. Lại phải dùng lại bản FW v31 Cook của daugiang bên topic kia

o0NgoaLong0o

mình thấy có topic post bài về cách sửa âm thanh cho FW c6 nhưng là 5800, bạn Giang có thể áp dụng cách này cho 5530 đc k?

hoathac

Đợi chờ hồi hộp quá. test xong bản 27.8 thấy bị lỗi khi gọi cứ bị trắng màn hình.

Asutaka

E thữ xem cấu hình gprs của nó lại nhé anh ko xài gprs nhưng wifi thì vô ào ào, ở bản củ có gặp lổi như vậy ko

cấu hình thì ko có vấn đề j, bản trước flash xong thì vào vẫn dc, còn bản này thi ko dc, a xem lại thế nào.

ANPRIME

Sao ko để test bản mới lun đang test

anh Bảo test bản mới của pnht như thế nào rồi anh.có fix được lỗi âm thanh chưa anh.em thấy có symbian 3 muíc player cho s60v5 nhưng không thể cài vào máy được mà phải cook mới được.nếu thành công thì sẽ rất tuyện lun đó.a tét xem sao nhe

0908727527

anh Bảo test bản mới của pnht như thế nào rồi anh.có fix được lỗi âm thanh chưa anh.em thấy có symbian 3 muíc player cho s60v5 nhưng không thể cài vào máy được mà phải cook mới được.nếu thành công thì sẽ rất tuyện lun đó.a tét xem sao nhe

Âm thanh thì gala đang fjx ;;)

daugiang1987

Mình nên để topic mới hay up tiếp vào topic này nhỉ để up lên, âm thanh chắc xem chú gala giải quyết như thế nào đả

troly

Well-Known Member
Mình nên để topic mới hay up tiếp vào topic này nhỉ để up lên, âm thanh chắc xem chú gala giải quyết như thế nào đả

Up lên topic mới đi B, để vào đó 'quậy' cho đã. Một topic mới cho c6 v11.0.0.29/5530

KhueKn

Anh Bảo ơi bỏ cái conversation được không ạ? Em dùng threadsms thấy tiện hơn vì khi tin nhắn đến nó hiện luôn cả nội dung tin :D, mà nếu cài thêm nữa thì lại thừa vì có cái conversation rồi.