• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW C6 - 5530 BY PDAVIET

bvtv48b

daugiang1987 ơi ! cho mình hỏi sao mình flash bản up ngày 27/8 cho con 5530 của mình xong thì lại không cài xplorer được nhỉ? mặc dù mình đã thử nhiều bản nhưng cài xong chẳng thấy biểu tượng của nó ở đâu. Giúp mình với

daugiang1987

daugiang1987 ơi ! cho mình hỏi sao mình flash bản up ngày 27/8 cho con 5530 của mình xong thì lại không cài xplorer được nhỉ? mặc dù mình đã thử nhiều bản nhưng cài xong chẳng thấy biểu tượng của nó ở đâu. Giúp mình với

Bản nào củng cài được cả xem lại máy nhé, mà chuyển sang dùng bản mới up V11.0.029 đi bạn nhé

bvtv48b

Help me

Bản nào củng cài được cả xem lại máy nhé, mà chuyển sang dùng bản mới up V11.0.029 đi bạn nhé

Máy mình flash bản CFW C6-5530 phiên bản v31.0.005.20.01 giờ dùng bản CFW Nokia C6 Trên 5530 V11.0.029 có được không? vì mình thấy hình như là hạ phiên bản phần mềm?.

ken_arct

thanhhau1984

có cách nào để sửa tên của phiên bản tùy chỉnh thành tên khác không vậy,ví dụ như phiên bản tùy chỉnh trên là EVINHBAO.5530.V31 sửa thành NONAME thi phải sửa khi cookroom ở thư mục nào vậy,xin các anh hướng dẫn giúp em.Xin cảm ơn rất nhìu

ghost85

daugiang1987 ơi, mình muốn xóa cái QuickOffice và Adobe LE thì làm thế nào vậy, mình search nhưng không thấy. thank bạn nhiều

beenvn

các bác cho e hỏi e nokia5530 e up len ver mới rùi. mà giờ vào flash mà nó cứ bung phiên bản cũ hoài. e down 2 bản cook ở trên mà flash woai` ko dc. ai cứu với

daugiang1987

daugiang1987 ơi, mình muốn xóa cái QuickOffice và Adobe LE thì làm thế nào vậy, mình search nhưng không thấy. thank bạn nhiều

Bạn kiếm mấy cái pm đó bung ra dò theo đó mà xóa là kỹ nhất

các bác cho e hỏi e nokia5530 e up len ver mới rùi. mà giờ vào flash mà nó cứ bung phiên bản cũ hoài. e down 2 bản cook ở trên mà flash woai` ko dc. ai cứu với

Bạn phải flash nguyên bộ của nó chứ lấy riêng 2 file cook đó thì lổi phải rùi

rkshin

Chủ đề mặc định: Nokia theme White
cái theme này ở đâu ra vậy anh , cho em riêng 1 cái dc ko...... file sis cũng dc( em dùng SisWare bung ra) , cook cũng dc , mà cho em cái cook tốt hơn :D:D

vanmailaem

Anh Em trong PDAviet có thể cook thêm mấy trang kí tự đặc biệtvào bản 27-8 dc hem
thank nhìu lắm:p

khoa1989

daugiang cho mình hỏi chút : mình đọc ở một số khu vực cua DD nói rofs2 có dung lượng < 32mb
http://www.pdaviet.net/showthread.php?97044-Hướng-Dẫn-Cook-FirmWare-Các-Thắc-Mắc-Về-Cook-FirmWare
Vậy file rofs2 của bạn >60mb thì flash thế nào vậy.
thanks vì đã đọc.

đó là do đã xoá bớt wa nhieu ung dung di nên mới như vậy đó bạn.

daugiang cho mình hỏi chút : mình đọc ở một số khu vực cua DD nói rofs2 có dung lượng < 32mb
http://www.pdaviet.net/showthread.php?97044-Hướng-Dẫn-Cook-FirmWare-Các-Thắc-Mắc-Về-Cook-FirmWare
thanks vì đã đọc.

đó là do đã xoá bớt wa nhieu ung dung di nên mới như vậy đó bạn.bản của anh bảo bạn cứ download về rồi flash bình thuong thôi

daugiang1987

thanks vì đã đọc.

- ROFS2 của rom gộp C6 nó vậy ko quá 109m còn của rom gốc 5530 thì tối đa là 32m bạn. Vậy nên bạn flash bản gộp rom thì down trọn bộ của nó ở mổi topic của mình đều có link bản cook kèm link gốc nhé bạn.

A Bảo ko làm nữa, 5530 thất thế quá :( 5k8, 523x ra ầm ầm mà 5530 thì...

- Ai bảo là anh ko làm nữa đâu dạo này đang bận test em WMP 7 nên chưa làm đấy hơn nữa đang có mấy bản nước ngoài để các bạn test cho thoải mái các bản đó rồi lúc đó anh up bản mới lên củng chưa muộn mà.

ngohuyhoang

- Ai bảo là anh ko làm nữa đâu dạo này đang bận test em WMP 7 nên chưa làm đấy hơn nữa đang có mấy bản nước ngoài để các bạn test cho thoải mái các bản đó rồi lúc đó anh up bản mới lên củng chưa muộn mà.
;;) nhanh lên a nhá. waiting....