• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW C6 - 5530 (V32.0.007 - V20.0.042)

daugiang1987

Đây là bản mình mới làm dùng thấy được up lên cho anh em ai thích thì down về vọc nhé. Không cần phải giới thiệu dài dòng nữa nhé, bản này mình tập hợp các mod củ và một số mod mới đồng thời lược bớt những thứ không cần thiết cho FW được rút gọn hơn và đạt hiệu năng tốt hơn dưới đây là những hình ảnh mới test:

Download nguyên bộ:

lilvlil

Ôi và ngày đó đã đến. Sau bao nhiêu ngày mong chờ cuối cùng anh bảo đã trở lại. Bản FW này ngon quá. Thank anh nhiều =D> =D>

quan89tn

cái này dùng có j Hot hơn bản FW31 của 5530 a đã mod lại bên topic kia vậy ạ....

taothephong

bản này so với bản photon có j hơn vậy anh???:-/
hay là bản photon hơn???
ai flash rồi cho nhận xét với

nongdan8x

bạn ơi cho tui hỏi thế con 5530 của mình màu trắng code:
RM504_0578169_32.0.007
thì mình pải làm thế nào đây bạn chỉ mình cách đc ko ?

caotuanan

bạn ơi cho tui hỏi thế con 5530 của mình màu trắng code:
RM504_0578169_32.0.007
thì mình pải làm thế nào đây bạn chỉ mình cách đc ko ?

cứ jaf bình thường thôi bạn.màu k wan trọng,dow nguyên bộ về bỏ vào rm-504 là tiến hành thôi

mrquyen1993

khoái cái đọc dung lượng pin, gửi cái đó lên cho đi daugiang1987;;)

Cái ion đo pin này chả chính xác đâu ngày trứơc e đo tính thời h sạc pin sai hẳn 1 ngày. mà cái bàn phím khó thật hôm nay ngồi thử cả buổi tối chả dc thế là em lấy cái icon bàn phím thay vào CFW đẹp phết giống N8 hehe

0908727527

Cái ion đo pin này chả chính xác đâu ngày trứơc e đo tính thời h sạc pin sai hẳn 1 ngày. mà cái bàn phím khó thật hôm nay ngồi thử cả buổi tối chả dc thế là em lấy cái icon bàn phím thay vào CFW đẹp phết giống N8 hehe

Share đc k bác ?

lilvlil

Anh Bảo ơi. FW này bị lỗi không vào được web anh. Em vô mà nó ghi " Không có kết nối " anh ạ.

daugiang1987

nhưng tui jaf rùi ko đc mày ko khởi động đc
tui phải jaf lại fw gốc đó

Xóa thư mục RM-504 củ đi chép thư mục RM-504 ở link trên vào rồi JAF bình thường nhé bạn.

Anh Bảo ơi. FW này bị lỗi không vào được web anh. Em vô mà nó ghi " Không có kết nối " anh ạ.

Em xem lại kết nối nhé ở nhà anh dùng wifi vào web, mail bình thường.

belove212

lỗ khi vào trình phát nhạc -> tất cả bài hát xong bấm tùy chọn nó out ra ngoài. Mong a bảo fix