• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW C6 - 5530 (V32.0.007 - V20.0.042)

lilvlil

Em kiểm tra lại rồi anh Bảo à. Chỉ có thể dùng Wifi thôi. Chứ không sài được GPRS. Cứ vô là nó ghi " Không có kết nối ".

prosoldgold

anh ơi bản fw này có bị lỗi vào web như bạn ấy nói ko anh, e sợ nâng cấp rồi bị như vậy thì nhọc lắm.

lilvlil

chắc là sim bạn chưa đăng ký GPRS

Mình đăng kí GPRS từ lúc mới biết dùng điện thoại bạn à. Tại thấy có lỗi nên báo anh bảo biết thôi. Chứ có Fw vọc là sướng rồi.

belove212

Mình đăng kí GPRS từ lúc mới biết dùng điện thoại bạn à. Tại thấy có lỗi nên báo anh bảo biết thôi. Chứ có Fw vọc là sướng rồi.
thế này nhé bạn up fw xong thì cấu hình gprs của máy sẽ mất bạn phải cài lại.. nếu bạn dùng mạng viettel thì soan D tên máy gửi 191.
VD D 5530 gửi 191. xong nó đòi nhập mã pin thì bạn ghi 1111 là đc còn mấy mạng khác mình ko rõ bạn chịu khó google nhé.

thanhhaifire

Cái ion đo pin này chả chính xác đâu ngày trứơc e đo tính thời h sạc pin sai hẳn 1 ngày.

xài cái battery monitor là chính xác nhứt !

thế này nhé bạn up fw xong thì cấu hình gprs của máy sẽ mất bạn phải cài lại.. nếu bạn dùng mạng viettel thì soan D tên máy gửi 191.
VD D 5530 gửi 191. xong nó đòi nhập mã pin thì bạn ghi 1111 là đc còn mấy mạng khác mình ko rõ bạn chịu khó google nhé.

nokia tự nhận cấu hình GPRS mà đăng ký làm j cho mệt !

Asutaka

nokia tự nhận cấu hình GPRS mà đăng ký làm j cho mệt !
cũng ko đúng lúc trước mình đã thử, lúc mình ở SG thì lúc flash xong lên web bằng GPRS ngon lành nhưng khi mình về we, sóng yếu đi thì lúc flash xong ko lên web bằng GPRS dc, phài đang lý lại mới dc, mình dùng mobi.
chắc phải vọc lại thui lại thấy ngứa ngáy chân tay rùi.:D

daugiang1987

cũng ko đúng lúc trước mình đã thử, lúc mình ở SG thì lúc flash xong lên web bằng GPRS ngon lành nhưng khi mình về we, sóng yếu đi thì lúc flash xong ko lên web bằng GPRS dc, phài đang lý lại mới dc, mình dùng mobi.

Lâu ngày nhé vọc lại đi thôi............

thanhhaifire

trời mobi á nhà mình xài là khỏi xài GPRS riết mà chán chuyển sang vina rùi. sóng yếu quá trời mà đạt danh hiệu mạng tốt nhất mấy năm liền mình ko hỉu làm sao

baydi

Có ai có widget Pin với thời tiết như trong hình không cho mình xin đi

quan89tn

Có ai có widget Pin với thời tiết như trong hình không cho mình xin đi

cái pin là Nokia batery mornitor 1.1 lên google search là có...còn cai thời tiết ko biết là cai j mà có cả dấu wifi thế kia...mih đag dung spb weather cũng show được nhu trên nhung là icon 4 ngày chứ ko fai 1 ngày như hình của bạn

coolboymd12

Đang dùng bản 11-11 của anh Bảo
Chờ mọi người test xong đã :D
Híc mới flash, ngại cài phần mềm quá :-s

baydi

Anh Anh daugiang có thể làm giùm e một bản CFW V32 dành cho 5530 không, chứ bản CFW 5530 kì trước anh làm quá tốt nhưng v31.. Forum cũng chưa ai làm CFW-5530 V32 cả.

prosoldgold

anh đậu giang ơi, anh có thể mod lại fw đó của anh có 8hs đc ko, em khoái cái ni nhất.hihih