• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW C6 - 5530 (V32.0.007 - V20.0.042)

max1397

Member
Mình đăng kí GPRS từ lúc mới biết dùng điện thoại bạn à. Tại thấy có lỗi nên báo anh bảo biết thôi. Chứ có Fw vọc là sướng rồi.

mình flash xong mất GPRS luôn,!!!!mấy lần trước flash mấy cái FW kia đâu có hiện tượng này.mà mất thì đăng kí lại(đăng kí free mà,có mất mác j đâu ):D:D:D:D:D

ngohuyhoang

mình flash xong mất GPRS luôn,!!!!mấy lần trước flash mấy cái FW kia đâu có hiện tượng này.mà mất thì đăng kí lại(đăng kí free mà,có mất mác j đâu ):D:D:D:D:D

Sao con 5530 của em chả jaf xong chả phải đăng kí gì nhỉ :-/ lắp sim viettel, mobi vào nó tự nhận điểm truy cập luôn, N82 của em cũng thế nốt. Tưởng v3 với v5 cái nào cũng thế chứ, hay là máy mình V.I.P :))

phantom9790

bac co ban nao co hieu ung sao ko cho em voi.e cung co doc wa huong dan cook them vao fw nhung ma kho voi lai cung dang thi nen ko co thoi gian nghien cuu.bac daugiang co cho em luon duoc ko

khamphacd

Chờ bản fix của pác Bảo mới Flash. thấy các pác report lỗi còn nhiều, ngồi chờ tiếp dzậy! hehe ...

khoa1989

sau 1 ngày test em thấy
máy chạy ngon.cảm ứng ok.nhạc ok.
nhưng khi vào trình phát nhạc khi out ra là mất nhạc luôn
không có gprs chả hiểu sao nữa.mới test được thế thôi.mấ bác cho thêm ý kiến
lâu rồi ới thấy anh bảo xuất hiện vui quá.chờ đợi mãi anh bảo có cai theme đẹp quá

kimjaewon

gprs đăng ký cấu hình lại, là được... nhắn tin mien phí, xài mạng nào thì cài cấu hình mang đó, chỉ lỗi mội thoát nhạc thôi...

anhtamhcm

a có fix lỗi nhạc cho e ko vậy :((

Chịu khó đọc hướng dẫn sau đó tự làm đi. Cook đơn giản chỉ là copy và paste, đơn giản hơn gấp 1000 lần Việt hóa 1 ứng dụng>:)>:)>:)

Một khi đã có máy để Jaf thì tự cook, cần gì phải trông chờ người khác như thế!

daugiang1987

Chịu khó đọc hướng dẫn sau đó tự làm đi. Cook đơn giản chỉ là copy và paste, đơn giản hơn gấp 1000 lần Việt hóa 1 ứng dụng>:)>:)>:)

Mem này có vẽ thích bắn pháo hoa nhẩy....

vutaikt

@daugiang1989
mình đang làm 1 bản Super exellent cho 5800 và 5530 cfw c6v42
bản 5800 mình làm xong rồi. giờ đang hoàn thiện cho 5530
Bạn chuyên mod cho 5530. lên mình hỏi 1 chút là.
Bạn cho mình xin file hình ảnh và âm thanh khởi động / tắt máy nha..
( xin cả startup.gif.mp3 và shutdown.gif&.mp3 và cái gridroot thông báo kí hiệu đang chạy nữa..
mong bạn giúp minh nha..

daugiang1987

anh bảo ơi bao giờ fixx được lỗi nhạc và gprs vậy anh

Đang làm đây.............

@daugiang1989
mình đang làm 1 bản Super exellent cho 5800 và 5530 cfw c6v42
bản 5800 mình làm xong rồi. giờ đang hoàn thiện cho 5530
Bạn chuyên mod cho 5530. lên mình hỏi 1 chút là.
Bạn cho mình xin file hình ảnh và âm thanh khởi động / tắt máy nha..
( xin cả startup.gif.mp3 và shutdown.gif&.mp3 và cái gridroot thông báo kí hiệu đang chạy nữa..
mong bạn giúp minh nha..

Bạn bung FW trên ra lấy chép vào thôi mà.

vutaikt

hì hiện tại mình bạn quá vì đang thi hoc kì. và cái máy tính mạng cùi quá
bạn có thì giúp mình nha

phiên bản c6v20.42 của mình đã fix đc hết lỗi rồi. so sánh với 5800 và c6 thì cảm ứng mượt gần ngang nhau.

daugiang1987

hì hiện tại mình bạn quá vì đang thi hoc kì. và cái máy tính mạng cùi quá
bạn có thì giúp mình nha

phiên bản c6v20.42 của mình đã fix đc hết lỗi rồi. so sánh với 5800 và c6 thì cảm ứng mượt gần ngang nhau.

Oke để pm cho nhé

belove212

ơ hay

ơ hay.. Mình nhờ a bảo đâu có nhờ bạn.. Ờ bạn bik cook thì giỏi.. Mình ko bik cook thì nhờ người khác.. Ơ ko phải ai cg hoàn hào :\ có thể bạn giỏi cook nhưg mấy thứ khác chưa chắc giỏi :S đừg có tự cao quá rồi hối hận k kịp :))

abc_8989

Đang đợi bản fix của bạn. Hối hạn khi UP lên vẻ 32 thật, bên Symbian Latino có bản Mod ver Sym^3 ver 31 cho 5530 mà Flash không được. Nhìn thấy bài này của bạn mình mừng quá

zk_win

hic cho em hỏi em hack bản cua bac h bi die fone oy`..............mo nguon hok len j lun chi hien mang hinh den....................h lam sao