• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fw cook v20 cho c5-03 6hs by mathanh

wangsang1104

Tích hợp hack vĩnh viễn
Thay đổi hiệu ứng
Thay đổi hình nền khởi động cá nhân hoá orange của mình
thêm 3hs - Tornado , O Tsunami , Vodaphone
Thêm 1 vài lối tắt
Gửi tất cả pm đuôi sis, sisx
Thêm pm vietmap
stop sms tới nokia kiểu mới ko ảnh hưởng tới thiết lập bản cook này của bác by mathanh mình chỉ là người post lại thui để ae dễ đang theo dõi
Link: http://www.mediafire.com/?g2nyj228u26oi15

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
chơi nguyên 1 dòng cùng 1 link dow.chắc lại muốn ae làm chuột bạch cho đây:))

viettin76

Member
lính mới hả, queo kum nha, cám ơn bạn đã chia sẽ đến diễn đàn, đầu tiên bạn cài ứng dụng screenshot, vào cài đặt chọn phím đỏ để chụp màn hình điện thoại, bạn chụp giao diện điện xong vào trang web upanh, úp ảnh vào, copy đường link diễn đàn vào diễn đàn mình là có hình

mathanh

các bạn an tâm đây là bản cook của mình mà , đưa link tải ghi rỏ người cook nha

bài sai quy định sẻ chuyển hoặc xoá

ok_never

Mình đã cook rồi, edit lại cái effect với mod thêm vài cái bỏ vào, nhưng bản này thấy vẫn còn "lỗi hệ thống" khi khởi động. Có bạn nào mod thêm cho nó tốt hơn thì hay quá
uh đúng rồi, không thấy vietmap bác mathanh ơi

jomokino

Sau 2 ngày test thì thấy phát hiện 2 lỗi khó chịu trong bản CFW v20 này.
Lỗi thứ nhất là vào duyệt WEB thì font chữ tiếng việt nó bị nét to nét nhỏ nhìn vẫn đọc được nhưng rất khó chịu giống như font chữ trên máy Tàu vậy.
Lỗi thứ hai là cài chương trình bàn phím ảo Swype_v1.0.16481_EN-VI_RePack vào thì cứ gõ có dấu là nó out ra ngoài home, ví dụ đang viết tin nhắn mà gõ dấu là nó tự thoát ra ngoài phải vào đánh không dấu mới được.
Nhờ anh em nào sửa lại dùm 2 lỗi trên nhé nhất là lỗi thứ nhất đó. Thank.

mathanh

phần mềm cài vào không dùng được là tại phần mềm nha. còn cái font là font anh hoa việt nó như vậy không thích thì tự thay lại font mặc định

wangsang1104

Mình đã cook rồi, edit lại cái effect với mod thêm vài cái bỏ vào, nhưng bản này thấy vẫn còn "lỗi hệ thống" khi khởi động. Có bạn nào mod thêm cho nó tốt hơn thì hay quá
uh đúng rồi, không thấy vietmap bác mathanh ơi

ok_never có thể cho mình xin bản mod đó k nếu đc mình sẽ thanks nhiệt tình

ok_never

ok_never có thể cho mình xin bản mod đó k nếu đc mình sẽ thanks nhiệt tình

Ah bản mod đó mình chỉ lấy từ diễn đàn thôi bạn ơi, mình lựa vài cái đơn giản để cook thử, vẫn còn nhiều lỗi lắm. Khi nào mình thấy ổn sẽ share mà ^^, mấy vụ cook mod này mình dỡ lắm