• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fw cook v20 cho c5-03 6hs by mathanh

ok_never

Giúp dùm tí đi các bác, khó cũng phải thử coi sao chứ. Nếu mà cook thành công chắc hẳn topic sẽ nổi, ^^

wangsang1104

đến hack nó mới đầu còn khó hơn mấy model khác,vừa hack cho thằng bạn,lần đầu hack = phoenix phát mệt....
được cái sạc được qua cổng usb.

khó gì hack = phoenix vài bước chớ mấy cook còn dễ nữa

ok_never

Trong diễn đàn mình có nhiều topic Cook mod cho mấy máy khác lắm rồi, con c5-03 ra mắt cũng khá lâu rồi, mà chỉ mới có 2 topic cook cho nó thôi. Sau không đưa nó lên hot một tí ta? Cái này mình thấy nó Hot hơn mấy cái khác chứ.
Mấy cooker mình nghĩ là những người thích khám phá cái mới, cái khó mà, sao không ai thử hết vậy ta?

nokia6686

Mình cần hướng dẫn cách JAF C5-03 1 chút vì nó không giống như 5800, mình gặp trục trặc lúc bấm nút power... (JAF chế độ dead USB)

wangsang1104

Trong diễn đàn mình có nhiều topic Cook mod cho mấy máy khác lắm rồi, con c5-03 ra mắt cũng khá lâu rồi, mà chỉ mới có 2 topic cook cho nó thôi. Sau không đưa nó lên hot một tí ta? Cái này mình thấy nó Hot hơn mấy cái khác chứ.
Mấy cooker mình nghĩ là những người thích khám phá cái mới, cái khó mà, sao không ai thử hết vậy ta?

thì ai cũng nói là ko có máy khó cook mà cũng ít người dùng và còn đủ mọi lý do nữa người cook thì cũng chỉ quan tâm đến dt mình đang dùng mà thôi đành chịu vậy mới chỉ có bác mathanh hảo tâm làm dùm thôi à

d617470

chán thế nhỉ? bác matthanh cóa làm nữa k thế, ae dùng c5 đang mong mãi đây :(

ok_never

Bác mathanh không cook c6 cho c5-03 đây bác ơi, bác ấy thử cook rồi, không được đâu

wangsang1104

có cách nào k sao chẳng ai trong diễn đàn quan tâm thế nhỉ chỉ những người dùng c5-03 thôi

ok_never

Ráng cầm cự đi bác ơi, chứ anh em mình mà không ráng giữ cái topic này thì biết khi nào mới có người giúp đỡ đây...
=> Chưa từng thấy cái topic nào mà bị người ta lờ đi như vậy

d617470

Ráng cầm cự đi bác ơi, chứ anh em mình mà không ráng giữ cái topic này thì biết khi nào mới có người giúp đỡ đây...
=> Chưa từng thấy cái topic nào mà bị người ta lờ đi như vậy

em c5 bị lờ vì em ý có cái cấu hình # máy s60v5 #,.... lợi thế cũng là cái hại em nó :-<.... nhiều ng dùng c5 phết, các pro giúp đi ạ :-<

nokia6686

Cho mình hỏi là dùng JAF để cài CFW như thế nào ạ? Mình làm với 5800 thì ngon lành rồi, sang em C5 này thì không biết làm...

ok_never

Cho mình hỏi là dùng JAF để cài CFW như thế nào ạ? Mình làm với 5800 thì ngon lành rồi, sang em C5 này thì không biết làm...

Cái này dùng Phoenix bạn nha, không dung Jaf được đâu nha bạn!