• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fw cook v20 cho c5-03 6hs by mathanh

ok_never

Làm sao chỉnh về font mặc định được hả bạn.

Bạn đổi lại font trong file cook đi bạn, nhưg mình thấy font của bác mathanh tốt mà, chỉ có phần duyệt web thôi, lợi cái là gặp chữ tàu không có mấy ô vuông vuông, nhức đầu lắm bạn ơi

wangsang1104

Ah bản mod đó mình chỉ lấy từ diễn đàn thôi bạn ơi, mình lựa vài cái đơn giản để cook thử, vẫn còn nhiều lỗi lắm. Khi nào mình thấy ổn sẽ share mà ^^, mấy vụ cook mod này mình dỡ lắm

ừ dù sao cũng thanks bạn

ok_never

hjc, hàng ngày lùng sục khắp các trang web, sáng sớm là vào pdaviet trước tiên, mà toàn phải thất vọng, toàn 5530 hay 5233 thôi

ok_never

Sao không ai xài C5-03 hay sao ấy. Bác chủ topic ráng giữ topic mình trên trang nhất nha, đừng để bị tụt hậu so với mấy máy khác nha! ^^
không ai giúp cook C6 cho C5-03 hết ah?

Luu_Tan_Vu

Sao không ai xài C5-03 hay sao ấy. Bác chủ topic ráng giữ topic mình trên trang nhất nha, đừng để bị tụt hậu so với mấy máy khác nha! ^^

vì ít người xài mà khó cook nữa

wangsang1104

hơ hơ mình sẽ cố

ok_never

Hình như mấy cooker toàn xài mấy con khác, không thấy ai xài C5-03 hết