• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fw cook v20 cho c5-03 6hs by mathanh

manhtu

C5-03 sẽ hoàn hảo hơn nếu có thêm cái đèn Flash và phím chụp hình

ok_never

C5-03 sẽ hoàn hảo hơn nếu có thêm cái đèn Flash và phím chụp hình

Uh nhưng nó chỉ có khuyết lớn ở đó thôi, mình dùng nó cũng chụp được nhiều bức đẹp lắm, ban đêm thì mấy con 52xx cũng đâu có đèn flash.

nokia6686

Máy ảnh của C5-03 cũng không có autofocus, hơi tiếc :( Nói chung tớ rất đồng cảm với các bạn ở topic này.

manhtu

mình thì dùng E72 cơ nhưng đổi máy cho ngy để về ngâm cứu
mod tăng chất lượng ảnh thì cũng đc hơn 2Mb nhiều lúc chụp chuẩn thì cũng gần 3.5Mb

Hchien2009

mìnhđã hack thành công em c5-03 v20 theo hướng dẩn của củ topic, nhưng khi khởi động lại máy thì báo hệ thống bị lỗi khi bấn vào nút ok thì vào bình thường xài 2 ngày nay chưa thấy gì. Cho mình hỏi thông báo vậy là bị gì

ok_never

mìnhđã hack thành công em c5-03 v20 theo hướng dẩn của củ topic, nhưng khi khởi động lại máy thì báo hệ thống bị lỗi khi bấn vào nút ok thì vào bình thường xài 2 ngày nay chưa thấy gì. Cho mình hỏi thông báo vậy là bị gì

Mặc dù nó báo lỗi hệ thống nhưng thật ra mình thấy hệ thống không gặp lỗi gì đâu. Bạn cứ dùng bình thường đi, nó chỉ hơi bực vì bị thông báo mỗi lần khởi động máy thôi.

wangsang1104

Mặc dù nó báo lỗi hệ thống nhưng thật ra mình thấy hệ thống không gặp lỗi gì đâu. Bạn cứ dùng bình thường đi, nó chỉ hơi bực vì bị thông báo mỗi lần khởi động máy thôi.

mình format máy 1 lần sau khi cook thấy hết báo lỗi rồi

manhtu

Mới thử cook đc cái homescreen dọc và fullpage, gán restart vào phím nguồn, âm lịch và các mod cài đặt hệ thống

d617470

Mới thử cook đc cái homescreen dọc và fullpage, gán restart vào phím nguồn, âm lịch và các mod cài đặt hệ thống

cho xin mấy mod đấy đc k? mình tìm trong diễn đàn nhưg lúc đóng gói toàn báo lỗi :(

ok_never

mình format máy 1 lần sau khi cook thấy hết báo lỗi rồi
Thế ah? Vậy để rảnh mình backup rồi 4mat coi sao.
Thế ah? Bác test được chưa bác?

manhtu

Dùng từ 3am đến giờ chưa thấy lỗi gì
hack vĩnh viễn, tắt thông báo java, không gửi sms mỗi khi fomat, tắt vài ứng dụng tự chạy khi khởi động máy, sau khi khởi động ram khoảng 60Mb

ok_never

ầy, 4mat tnào thế ông bạn :D

Bấm *#7370# để khôi phục tất cả trở về ban đầu, xóa tất cả các cài đặt và phần mềm
Bấm *#7780# để khôi phục cài đặt nhưng phần mềm đã cài sẽ không bị mất.

ok_never

Dùng từ 3am đến giờ chưa thấy lỗi gì
hack vĩnh viễn, tắt thông báo java, không gửi sms mỗi khi fomat, tắt vài ứng dụng tự chạy khi khởi động máy, sau khi khởi động ram khoảng 60Mb

Hay thế ah, khoái nhất máy vụ ram lớn, pin trâu. Bác làm thêm vài cái homescreen c6 này kia rồi test được không bác?

manhtu

Bạn nào có post lên đi, mình cho vào rom thử xem sao
có một số trang nó xếp C5-03 cùng một mục với C6

ok_never

Bạn nào có post lên đi, mình cho vào rom thử xem sao
có một số trang nó xếp C5-03 cùng một mục với C6

Bác cần gì vậy? Trên diễn đàn mình có caÍ hs c6 đó bác, bác kiếm xem sao?