• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fw cook v20 cho c5-03 6hs by mathanh

wangsang1104

cũng may là có bác manhtu xài c5-03 mà nếu cook đc hs c6 vào thì hay quá mà như thế có tốn nhiều ram k nhỉ, bác ráng giúp nhé bác manhtu có phải là cooker k

ok_never

Đây là link mấy cái mod mình thấy hay nè bác, có cái mod HS C6 luôn đó, thêm nhiều cái khác hay lắm, bài viết của ngviethoa

manhtu

Đang onl trên em C5-03 qua uc nên hơi lười tìm
bạn post link giúp mình nhé

ok_never

Đang onl trên em C5-03 qua uc nên hơi lười tìm
bạn post link giúp mình nhé

Đây là Mod HS C6 của bác ngviethoa, bác thử xem sao nha! Thanks bác trước nha! Cái này chắc phải chỉnh sửa thêm mới xài trên C5-03 được quá
Link
Ah mà các kiểm tra dùm nha, mình cũng không rành lắm đâu, sao cái này nhẹ thế?

Hchien2009

Mình đã hack được cho em c5-03 theo hướng dẫn, nhưng mỗi khi khởi động lại thì báo lỗi hệ thống xong bấm ok thì máy vẫn làm việc bình thường giống như máy vi tính bị hết pin CMOS nhấn F1 là ok. Mình đã tét thử 2ngày chưa thấy lỗi gì, các pro chỉ mình cách khắc phục với=D>:))

ok_never

Mình đã hack được cho em c5-03 theo hướng dẫn, nhưng mỗi khi khởi động lại thì báo lỗi hệ thống xong bấm ok thì máy vẫn làm việc bình thường giống như máy vi tính bị hết pin CMOS nhấn F1 là ok. Mình đã tét thử 2ngày chưa thấy lỗi gì, các pro chỉ mình cách khắc phục với=D>:))
theo như lời chủ thớt thì bạn 4mat lại trước khi dùng luôn nha, nhớ thanks chủ thớt cái!

ok_never

Bác manhtu đâu rồi nhỉ? Hay mod xong bị die con c5 rồi? haizz sốt ruột quá.....
ah mà hỏi thăm bác wangsang quê ở đâu thế?

Hchien2009

theo như lời chủ thớt thì bạn 4mat lại trước khi dùng luôn nha, nhớ thanks chủ thớt cái!
nghĩa là hack xong rồi 4mat lậi nữa hả? nếu vậy có bị mất hack không và nếu 4mat bằng *#7370# hay băng cách nào chỉ dùm mình luôn đi

wangsang1104

nghĩa là hack xong rồi 4mat lậi nữa hả? nếu vậy có bị mất hack không và nếu 4mat bằng *#7370# hay băng cách nào chỉ dùm mình luôn đi

ừ nhưng mình dùng 1 time rồi mới 4mat, và 4mat k mất hack bản cook này hack vĩnh viễn lun mình thì 4mat bằng lệnh *#7370# còn lệnh khác bạn làm thử đc k

ok_never

Không biết bác manhtu làm ăn ra sao rồi? Nếu ok thì bác up lên cho a e nha!

d617470

bạn ơi làm thê folder ần cho k qué video vs ảnh nhé, mình lười k mún dùng x-plore :X

manhtu

Khoe tí