• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW mới cho 6120c 7.01 và 7.02

thanhduc_iit

Bạn vẫn có thể up version offline bằng cáp qua jaf được mà. Mình chỉ sợ trên trang chủ chưa có bản tiếng Việt thôi (Thậm chí nó chưa up cho ấy >:))

Các pác ah, em chỉ có cái PC, cáp, đt 6120c thôi, không có thiết bị chuyên dụng gì hết. Thế thì có update offline đc hum? Muốn update online thì cũng ko đc, vì trên trang chủ chưa up lên bản 7.10, khổ thân em quá.:((

leetran72

Các pác ah, em chỉ có cái PC, cáp, đt 6120c thôi, không có thiết bị chuyên dụng gì hết. Thế thì có update offline đc hum? Muốn update online thì cũng ko đc, vì trên trang chủ chưa up lên bản 7.10, khổ thân em quá.:((

Up được bạn à! Tham khảo ở ĐÂY nha bạn

thanhduc_iit

update không đc rồi, báo lổi thế này đây "Flash files are corupted or missing...
" pó tay luôn. Lần đầu tiên update offline mà bị vấn đề rồi.

Trong quá trình setup file 7.10-RM-243_CareDP_39.0_APAC.exe thì có lổi:

songtoan93

update không đc rồi, báo lổi thế này đây "Flash files are corupted or missing...

Mình cũng bị thế (file down từ media), nhưng file down từ rapid thì setup ok mới lạ chứ!

hanhoai

Vậy bạn mang ra wán dt chuyên chạy fw,thì người ta khác chạy cho,chỉ mất có 50k là ok.khỏi fải lo gì nữa.mình cũng đem ra quán rồi up lên fw 7.10 thui,khỏi fải lằng nhằng,mệt người.

thanhduc_iit

Ra ngoài hàng net mà down = rapid rồi cop về máy mình.

Ra ngoài tiệm net vẫn down không đc pác ah, pó tay luôn. Link rapidshare không có tài khoản khó down lắm, down từ hôm qua đến giờ mà ko đc nè, khổ ghê:((

ansu16

Active Member
đã có bác nào tải được bản firmware 7.10 APAC 39.3 chưa, trên mạng đã có rồi nhưng toàn phải trả phí nên đành chịu (link tải tại trang a2phone.com)