• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW mới cho Nokia N81 8GB - V21.0.008

vandunga3

có FW mới này dành cho N81-2Gb chưa các bác ? code Tiếng Việt ấy

Mấy tháng trc em xài NSU để tìm firm mới, nó quét 1 lúc rồi báo firm mới nhất là 11.0.0.45. Khổ nỗi cái firm này e up từ cách đó 1 năm. Chẳng nhẽ cả năm trời chả có cái firm nào ??? :O:O:O:-?:-?:-?:-?
Lên google thấy nhiều site nói có firm v20 rùi. Ae trên 4rum bảo phải đổi code này nọ, em ngại wa' chưa thử

kevin_fire

ý mình là FW V21.0.008 dành cho N81 2gb... tại thấy nó ra cho N81 8Gb lâu rồi mà chưa thấy ra cho con 2 Gb

santana189

Active Member
ai bao la 2gb chưa có v21. Co lau ruì ban ah. Và van hack dc. Bang heloOS1.3.
Posted via Mobile Device

i_love_baby387

sao mà em đã bật chức năng Navi Wheel lên mà không thấy gì vậy cà:-/ bác nào chỉ giúp em cách sử dụng chức năng này với?? ko biết dùng làm sao cả:p

thanks trước!!

nvthinh75

sao mà em đã bật chức năng Navi Wheel lên mà không thấy gì vậy cà:-/ bác nào chỉ giúp em cách sử dụng chức năng này với?? ko biết dùng làm sao cả:p

thanks trước!!
Navi wheel được dùng để trượt màn hình lên xuống khi xem bằng cách rê ngón tay vòng quanh (ngược/cùng chiều kim đồng hồ) nút navi. Nó chỉ có tác dụng ở một số trường hợp nhất định (trong contacts navi được, nhưng trong Office thì chưa).

Bạn thử bật contact, hoặc mở list nhạc lên test lại xem.

deche

Tớ Hack ngon lành cành đào bản V 21.0.010 (11-01-09) rồi nhé các bạn ơi. Cách tớ làm thấy đơn giản vô cùng. Cài Vietmap chạy như bay. Và còn nữa cách của tớ chả giống bác daotrihieu và bác nvthinh75 đâu nhé. Tớ là tớ update lên V 21 rồi mới bắt đầu hack. Để mai viết hướng dẫn :D, jo` khuya quá rồi, đi ngủ đây

tieuphuong9002

Các bạn giúp mình với mình vừa up xong V21.0.010 , khi vào web nó bị khởi động lại máy à, các bạn có cách nào không xin chỉ giúp mình nha, thank's

i_love_baby387

Các bạn giúp mình với mình vừa up xong V21.0.010 , khi vào web nó bị khởi động lại máy à, các bạn có cách nào không xin chỉ giúp mình nha, thank's

bạn có cài phần mềm gì không?? có thể là do xung đột phần mềm!! nếu ko thì bạn nên úp lại!! mình dùng V21 không có lỗi gì cả:D

diemhen_mobile

nút navi sài như thế nào các bro, bật danh bạ lên ngoáy lung tung hết các phím và mọi chỗ có lý nhất mà có thấy tác dụng gì cả. mặc dù đã bật.

nvthinh75

nút navi sài như thế nào các bro, bật danh bạ lên ngoáy lung tung hết các phím và mọi chỗ có lý nhất mà có thấy tác dụng gì cả. mặc dù đã bật.
Là cái nút hình vuông màu bạc đấy. Rê ngón tay vòng quanh nó!

thainguu

bác ơi, em down trên navi thấy có file này nè 03837401.pcx Vậy file này mình để vào luôn để up firmware bằng jaf luôn hả? hay là ỏ nó???

giangholda

haiza n81 8g của em ver 21 mới háck xong nè. hehe ai chưa háck thì tìm hello ox 2.04 sign rồi cài vào là ôk thôi \-/

V

vietnam123

Guest
haiza n81 8g của em ver 21 mới háck xong nè. hehe ai chưa háck thì tìm hello ox 2.04 sign rồi cài vào là ôk thôi \-/

Bạn có thể up lên được không?

Mình đã tìm bản trên mạng, nhưng không install được. Nó báo lỗi.