• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW mới của N82 fw v35.0.002

TraiNgheoHn

Hôm trước em N82 của mình tự dưng bị đơ, liệt phím,có lúc tự nhẩy phím. Up lai giờ vèo vèo hee.

hnthanh09

Thật là kỳ lạ! Mình update thành công, tại sao tất cả các pm đã cài trước đó và mọi dữ liệu lại không mất:-?? Máy mình đã hack.

NguyenTu

Super V.I.P
Thật là kỳ lạ! Mình update thành công, tại sao tất cả các pm đã cài trước đó và mọi dữ liệu lại không mất:-?? Máy mình đã hack.

Từ FW 30 trở lên nếu update bằng NSU thì sẽ k mất đâu bạn ah!!

kobietgi1

nghe nói v 20 có theme effect phải ko nhỉ ,giờ muốn chạy lại v20 thì làm thế nào các bạn?

quyhopha1

FW mới của N82 fw v35.0.002
Bản cập nhật mới đó mình đang douwload đây

Đã test !kết luận như sau:

1.Đã test thử tốc độ tăng lên rõ rệt

2.Camera phản ứng nhanh, nhậy hơn

3.Xoay màn hình không bị đơ máy còn nũa đang test

4.Vẫn hack đươc bằng HelloOX2 nha!

5.Loa ngoài nghe to hơn

6.Và ....

7.Nhược điểm là cài ứng dụng rất lâu

Thank ủng hộ mình nha!

Bạn dùng từ kết luận là không đúng đâu. Đáng ra thì bạn nên dùng từ cảm nhận thì hơn. Những điều bạn nói không hoàn toàn là đúng.
Vì khi mình up xong bản thân mình thấy máy có hiện tượng :
1.Hết pin rất nhanh
2.Loa không to lên là máy.
3.Máy hình như bi chậm hơn sau khi khởi động or vào menu.
4.Khi khởi động bị khởi động 2 lần.
Đó là cảm nhận của mình mong các bạn . Cuộc sống đôi khi theo số đông là chết mà bản thân mình không biết rõ : Trong trò chơi ai là triệu phú.
Chơi có phiếu.

cho em hỏi n82 của e mới cài fw 35.0.002 thành công và chạy tốt nhanh hơn trước nhưng sao không có tiếng việt trong cài đạt language zậy các bác nào biết cách cài tiếng việt vào chỉ cho em với......!có thê gửi hướng dẫn qua mail giúp em nha? panda_pt2005@yahoo.com em cảm ơn nhé!!!!!!!!!!!!!!

habaolinh

Super V.I.P
cho em hỏi n82 của e mới cài fw 35.0.002 thành công và chạy tốt nhanh hơn trước nhưng sao không có tiếng việt trong cài đạt language zậy các bác nào biết cách cài tiếng việt vào chỉ cho em với......!có thê gửi hướng dẫn qua mail giúp em nha? panda_pt2005@yahoo.com em cảm ơn nhé!!!!!!!!!!!!!!
Muốn có TV thì down gói FW có TV về rồi dùng JAF hay Phoenix mà update.

phamtanluc

các bác có thể gửi cái link download fimwave 35 này qua cho em ko? em mới vào nên chẳng thấy gói tin đính kèm chủ đề đâu cả, n82 của em đang chạy bản 31 cũ quá rồi. Gửi qua E-mail "phamtanluc11cbc@gmail.com" qua cho em với nhé. Thanks cả nhà!1