• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW mới của N82 fw v35.0.002

2356

Không hiểu tại sao nó không cho nhận dạng khuân mặt nhỉ !

Làm gì có tính năng này mà cho bạn :))
1 loạt các đời máy được Nokia cho ra FW mới mà chả có động tĩnh gì về N82 với N95 :( Buồn :D

kenzzi

Làm gì có tính năng này mà cho bạn :))
1 loạt các đời máy được Nokia cho ra FW mới mà chả có động tĩnh gì về N82 với N95 :( Buồn :D

mình cũng đang dùng cả 2 con N82 và N95,có suy nghĩ giống bạn !:-?

vuvantuan59

2 !all
Mà sao mấy máy mới ra hay có cook FW nhỉ ! Trong khi đó N82 danh tiếng thế mà không có ! Thấy tủi !
Ai có up lên cho anh em dùng thử !
Thank !

hungtuyen

Member
đã ktra!có đổi mới ở phần chup hình!thêm được một số hiệu ứng mới(vd thêm phần chụp vào ban đêm ma có sử dụng f.xenon_)

ddl9x

minh vua down firmware 7.10 cho 6120c va da cai vao may nhung chan chet i ..chang khac jphien ban 3.83 j ka

Joker113

Muốn biết code của máy thì làm thế nào vậy các bác? máy em có cái tem bh nó đè lên cái dòng code ùi! hjc

vuvantuan59

Muốn biết code của máy thì làm thế nào vậy các bác? máy em có cái tem bh nó đè lên cái dòng code ùi! hjc

Bóc tem đó ra thôi ! Tại khi đi bh ở nokia không cần thẻ bảo hành và tem (nhờ vào imee) dán ở những con ốc quan trọng là main còn nguyên vẹn chưa có động chạm gì là ok hết !

sky_high

Firmware N82 V35.0.002! Hay và Khiếm Khuyết!

Mình vừa update firmware mới của N82 như tiêu đề bằng NU! Tình hình là chạy chậm hơn! tốn pin hơn đấy! Nếu chưa update thì pin dùng được 4 ngày còn update xong thì chỉ xài được vỏn vẹn 1.5 ngày! Thế nên tớ Khuyên các bạn không nên update firmware này! Sẽ hối hận đó!X_X!
Ưu: chụp ảnh đẹp, màn hình được tối ưu hóa,...
Khuyết: dường như là chạy chậm lại, khởi động lâu hơn(khuyết điểm chung của Nseries), ...
Ai có ý kiến ji2 thêm thì update nha!

allstreet

Mình vừa update firmware mới của N82 như tiêu đề bằng NU! Tình hình là chạy chậm hơn! tốn pin hơn đấy! Nếu chưa update thì pin dùng được 4 ngày còn update xong thì chỉ xài được vỏn vẹn 1.5 ngày! Thế nên tớ Khuyên các bạn không nên update firmware này! Sẽ hối hận đó!X_X!
Khuyết: dường như là chạy chậm lại, khởi động lâu hơn(khuyết điểm chung của Nseries), ...

Lạ nhỉ, mình up cai FW này xài ok mà,tốc độ cũng nhanh,pin trung bình mình xài khoảng 3 ngày,do có nghe nhạc,chắc pin của bác mún nghỉ hưu non rồi

Pink_lotus151

Lạ nhỉ, mình up cai FW này xài ok mà,tốc độ cũng nhanh,pin trung bình mình xài khoảng 3 ngày,do có nghe nhạc,chắc pin của bác mún nghỉ hưu non rồi

Pin của bạn là pin gì vậy? Bán cho mình quả pin ấy. máy mình để bình thường cũng chỉ được 1 ngày rưỡi nếu ko làm gì.

2356

Pin 4 ngày thì để ở chế độ chờ, hok đả động gì vào nó hả bạn :)) Pin N82 mà bác đòi được 4 ngày mới lạ =)) Cái FW 35 này nói chung dùng tốt, dùng máy có hệ điều hành khởi động lâu cũng là chuyện bình thường thôi bạn àh.