• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW N97 MINI V30 UPDATE 9/7/2011 FOR 523X BY VURAIN84

mathanh

hỏi chút nha, n97mini phiên bản 3.0 mới nokia đã cập nhật phím số thông minh cho nó chưa vậy các bạn

thecong260282

bản này đúng là ngon thật.có khi nhanh và mượt hơn c6 v40 nữa.nhưng mỗi tội sao flash bản này mình k vào ucweb dc Vũ ơi. Xem hộ tí. Cài mấy bản ucweb cứ vào là bị out ra .thank you

Luu_Tan_Vu

bản này đúng là ngon thật.có khi nhanh và mượt hơn c6 v40 nữa.nhưng mỗi tội sao flash bản này mình k vào ucweb dc Vũ ơi. Xem hộ tí. Cài mấy bản ucweb cứ vào là bị out ra .thank you

mình chỉ xài opera nên k để ý cái này. để mình xem lại coi co sửa được k

drnguyenluan

Ben daily mobile người ta update multi rofs2 rồi kìa vurain84 ơi. Bác xúc về nghiên cứu thử coi sao?

Luu_Tan_Vu

a tui biết rồi. cái rofs2 đó là dùng cho nhiều máy thay vì mỗi máy phải 1 rofs2 thì chỉ cần 1 cái rofs2 là được. tức là 5800 có thể xài rofs2 của 5233 và ngược lại. cũng k có gì đặc biệt lắm. tưởng sẽ có 1 cái gì đó lạ hơn cái này chứ

TRANSYHUNG10

MÌNH ÚP ĐƯỢC RỒI NHƯNG CÁI NÀY CỨ THÁO SIM RA LÀ MẤT HẾT DANH BẠ,AI CÓ PHẦN MỀM HOẶC THỦ THUẬT GÌ GIÚP KHÔNG,MÌNH MUỐN LƯU GIỮ HÀNG THÁNG VÌ CÔNG VIỆC,MÁY MÌNH LÀ 5230

Luu_Tan_Vu

MÌNH ÚP ĐƯỢC RỒI NHƯNG CÁI NÀY CỨ THÁO SIM RA LÀ MẤT HẾT DANH BẠ,AI CÓ PHẦN MỀM HOẶC THỦ THUẬT GÌ GIÚP KHÔNG,MÌNH MUỐN LƯU GIỮ HÀNG THÁNG VÌ CÔNG VIỆC,MÁY MÌNH LÀ 5230

chép danh bạ vào bộ nhớ sim