• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW N97 MINI V30 UPDATE 9/7/2011 FOR 523X BY VURAIN84

anhhiepdhktcn

Em đang dùng FW gốc nokia 5230 v50.6.003 ,bác Vurain cho em hỏi bác có lang việt dành cho FW gốc không thì cho em xin,với lại cái mục fonts của rofs2 trong FW gốc có 3 file là S60SC_C (3,2mb) , S60TCHK_C (2,9 mb) ,S60ZDIGI (34kb) .bác cho em hỏi muốn thay font thì làm thế nào ah? (em biết là phải xoá đi rồi copy font mới vào nhưng có cần đổi tên giống không ah? bác cho em xin font măc định ful ký tự đặc biệt đc không ah?

bác Vurain hoặc bạn nào biết thì giúp mình với !

tranvankienDH

NE KO KO THE BO ovi_maps_3.06__For CFW VN THI CUNG CO THE BO ovi_maps_3.04__For CFW VN VAO MA NHUNG VAN DE LA KO BO VAO LIEU PLASH CO VAN DE GI KO?

funnyclock

Nghich bản C6 của duythanh, bung icon anna vào không full được là sao hả bác, làm đúng hướng dẫn trên Blogbinh24!

anhhiepdhktcn

cứ copy vào nếu font chỉ có 1 file còn nếu font đó có 4 file thì đổi tên
font full kí tự nè down

Ôi,minhh làm rồi nhưng không hiểu sao vào mấy trang wed có tiếng việt nó vẫn mất chữ tùm lum cả .mình đang dùng nokia 5230 v50.6.003
Mong bac vurain giải đáp giup với ?

banhmj

Ôi,minhh làm rồi nhưng không hiểu sao vào mấy trang wed có tiếng việt nó vẫn mất chữ tùm lum cả .mình đang dùng nokia 5230 v50.6.003
Mong bac vurain giải đáp giup với ?
lam theo huong dan nhé
-vao rofs2/resourte/font xoá hết font trong đó đi, đổi tên font bạn mún thay thành font.ttf rồi ném nó vào thư mục trên , đóng gói và flash

anhhiepdhktcn

lam theo huong dan nhé
-vao rofs2/resourte/font xoá hết font trong đó đi, đổi tên font bạn mún thay thành font.ttf rồi ném nó vào thư mục trên , đóng gói và flash

cái này thì mình biết.mình đã làm rồi nhưng ko hiểu sao khi vào web vẫn bị.tại mình nghĩ là mình dùng v50.6.003 chỉ hỗ trợ trung quôc,tiếng anh mà không có hỡ trợ tiếng việt. nhưng mình cũng nghĩ là do fonts của máy chứ nhj?

vegates

vũ nè theo ý kiến của mình thì bạn nên xoá qt , mấy cái của ovi nữa email nói chung là những cái ko cần thiết để làm 1 bạn chung nhất nếu bạn nào cần thì đưa link app để có thể bỏ vào chứ theo mình nghĩ mấy cái app cơ bản của nokia ít được sử dụng đây là ý kiến riêng của mình thôi

Luu_Tan_Vu

vũ nè theo ý kiến của mình thì bạn nên xoá qt , mấy cái của ovi nữa email nói chung là những cái ko cần thiết để làm 1 bạn chung nhất nếu bạn nào cần thì đưa link app để có thể bỏ vào chứ theo mình nghĩ mấy cái app cơ bản của nokia ít được sử dụng đây là ý kiến riêng của mình thôi

qt thì mìn sẽ xóa còn mấy cái kia cũng xóa gần hết rồi nhưng là v12 chứ k phải v30.. mình k làm v30 nữa