• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW N97 MINI V30 UPDATE 9/7/2011 FOR 523X BY VURAIN84

minhthang772

Bây giờ a về xóa bớt mấy thứ như ovi đi rồi a thêm mod đi tối e down về test cho giờ đang cúp điện

minhthang772

Ok có điện rồi test liền a post cho mấy ae khác cùng test đi a dễ phát hiện lỗi

TRANSYHUNG10

chép danh bạ vào bộ nhớ sim

bạn ơi,mình viết nhầm,danh bạ không mất,nhưng nhật kí(cuộc gọi nhỡ,cuộc gọi đến...)của hàng ngày thì sau khi tháo sim thì mất.bạn có cách nào chỉ giúp mình ko?.mình muốn lưu giữ hàng thàng vì công việc

tranvankienDH

NHIEU FW NHUNG THAT SU VAN CHUA CO MOT FW NAO THAT SU KHAC BIET VA DUNG Y NGUOI DUNG CA.BAN LAM NHUNG FW VA TRONG NHUNG FW AY NGUOI DUNG CO NHIEU LUA TRON KHAC NHAU NHU NHUNG BAN FW CHI DUYTHANH VAY!

Luu_Tan_Vu

NHIEU FW NHUNG THAT SU VAN CHUA CO MOT FW NAO THAT SU KHAC BIET VA DUNG Y NGUOI DUNG CA.BAN LAM NHUNG FW VA TRONG NHUNG FW AY NGUOI DUNG CO NHIEU LUA TRON KHAC NHAU NHU NHUNG BAN FW CHI DUYTHANH VAY!
thì bạn cứ chờ duy thanh làm. mình đâu ép bạn phải dùng fw của mình đâu. bạn thích thì dùng k thích thì thôi

thainguu

5233 xài bản này đã ổn định rồi phải ko các bác? hihi, cảm ơn bác vurain

act192

CHỈ CẦN ĐỔI TÊN ROFS2 CHO GIỐNG VỚI ROFS2 CỦA BINH24 LÀ ĐƯỢC.

vậy nhiều con gà không biết rofs2 của binh24 ở đâu thì làm như thế nào?

ví dụ như mình...

nothing736

bác ráng fix lun chỗ tự đổi sang full qwerty khi xoay ngag nhé. Bàn phím full qwerty mình ko thấy phím option để copy, cut, paste, toàn phải chỉnh về bàn phím alphabel copy paste T.T

ThanhTungHT

Active Member
bác ráng fix lun chỗ tự đổi sang full qwerty khi xoay ngag nhé. Bàn phím full qwerty mình ko thấy phím option để copy, cut, paste, toàn phải chỉnh về bàn phím alphabel copy paste T.T

Cuối cùng lại về với N97 mini v12 này ak?

Luu_Tan_Vu

Chính thức nghỉ cook fw s60v5. Trong thời gian tới mình sẽ k cook fw s60v5 nữa mặc dù mình vẫn còn dùng s60v5.

zerolove77

Chính thức nghỉ cook fw s60v5. Trong thời gian tới mình sẽ k cook fw s60v5 nữa mặc dù mình vẫn còn dùng s60v5.

Là nam nhi phải có ý chí chứ.. mới thế thôi mà đã nản lòng rôi. vậy hỏi làm sao thành công được???? :|

Luu_Tan_Vu

Là nam nhi phải có ý chí chứ.. mới thế thôi mà đã nản lòng rôi. vậy hỏi làm sao thành công được???? :|

ý chí cuộc sống thực thôi, mấy cái này có quan trọng đâu, mình k cook cũng có người cook, mình cook k nhiều người dùng thì cook làm gì cho mệt thân trong khi phải mày mò từng mod 1,

Chỉnh sửa cuối: