• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW N97 MINI V30 UPDATE 9/7/2011 FOR 523X BY VURAIN84

banhmj

sao vậy , cái v12 vũ fix dc cái lỗi menu landscape khi vào phôt hay video không ?

vegates

mình muốn hỏi v30 này so với v30 của wimax16vnn thế nào và các fw của tung và duy thanh nữa. cứ nói thật lòng đi

theo mình thấy wimax đầu tư mod nhiều hơn bạn nhưng mình vẫn thix đơn giản ko quá nhiều app ko cầu kì . CFW của DT và tùng đơn giản mà hiệu quả

nhockfc

hay bro làm 1 bản có QT + Ovimap 3.04 & 1 bản k có QT+Ovimap 3.06 cho mọi ng lựa chọn đi :p
tiện thể mình hỏi muốn gỡ bỏ QT trong bản CFW này để cho Ovimap 3.06 vào thì del chỗ nào hả bạn :)

vegates

hay bro làm 1 bản có QT + Ovimap 3.04 & 1 bản k có QT+Ovimap 3.06 cho mọi ng lựa chọn đi :p
tiện thể mình hỏi muốn gỡ bỏ QT trong bản CFW này để cho Ovimap 3.06 vào thì del chỗ nào hả bạn :)

dùng Nokia FW Cleaner 3.0 xoá ovi map
muốn xoá qt vào Resource kiếm file qt nha

HAONL

Vurain có làm bản C6v40 nào không? Cho xin link mình muốn test. Thanks!

thuyna

bác vũ cho e xin cái mod 3,5G cả khi bình thường lẫn lúc kết nối với

ikarus_0209

vũ cho mình hỏi hồi trước mình dùng ofw thì có cái ứng dụng search để tìm các file trong máy rất tiện, nhưng từ khi chuyển sang dùng cfw thì ko thấy cái nào có cả, bạn có thể chỉ mình làm sao cho nó vào cfw được ko? :-?

Luu_Tan_Vu

vũ cho mình hỏi hồi trước mình dùng ofw thì có cái ứng dụng search để tìm các file trong máy rất tiện, nhưng từ khi chuyển sang dùng cfw thì ko thấy cái nào có cả, bạn có thể chỉ mình làm sao cho nó vào cfw được ko? :-?

à tại vì fw này thêm qt và ovi map nên mình xóa để lấy chổ thêm vào. Mà cái search đó trong cfw lag lắm

ikarus_0209

à tại vì fw này thêm qt và ovi map nên mình xóa để lấy chổ thêm vào. Mà cái search đó trong cfw lag lắm
vậy bây giờ mình muốn thêm nó vào thì phải làm sao hả bạn? mong bạn giúp mình, máy mình nhiều nhạc quá mỗi lần tìm một bài nghe kéo mỏi cả tay :((

Luu_Tan_Vu

vậy bây giờ mình muốn thêm nó vào thì phải làm sao hả bạn? mong bạn giúp mình, máy mình nhiều nhạc quá mỗi lần tìm một bài nghe kéo mỏi cả tay :((

bạn phải xóa qt hoặc ovimap rồi mới thêm ứng dụng search vào.

ikarus_0209

bạn phải xóa qt hoặc ovimap rồi mới thêm ứng dụng search vào.
vậy bạn có thể cho mình link cái search đó ko? mình ko biết lấy nó ở đâu cả @@, thx bạn đã giải đáp nhiệt tình ^^