• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW N97 MINI V30 UPDATE 9/7/2011 FOR 523X BY VURAIN84

Luu_Tan_Vu

em vừa flash xong. cảm nhận đầu tiên là : cũng tương đối mượt.ram khởi động xong tầm 62
camera ko chụp bàng pims cứng được.
trong menu vẫ còn 1 icon " navigation" mặc dù đang ở TV....

cái navigation là mình muốn thế mà. Mod fix này của bình. Các bản sau sẽ sớm khắc phục.

thangku1989

vuranix84 5230 lỗi rồi không nên được dù lần này không cook thêm mod MENU LANDSCAPE chỉ thêm mỗi tap unlock

wimax16vnn

tự dưng MF nay down nhanh bất thường
wa kia chỉ lẹt đẹt 70KB, h dc 230KB :))

sorryilov3u

các bác có biết cái effect sao bay (chỉ sao bay thôi, ko có sấm chớp mưa gió nhập nhằng gì cả đau mắt lắm) cho em xin cái tên or link down với

thangku1989

các bác có biết cái effect sao bay (chỉ sao bay thôi, ko có sấm chớp mưa gió nhập nhằng gì cả đau mắt lắm) cho em xin cái tên or link down với

muôn không có sấm chớp chỉ cẫn xoá mấy cải ảnh trong effect là được
hỏi thử wimax16vnn coi có bị k. Nếu k port rofs2 đi

đã tải cả code lẫn rofs2 cảu winmax16vnn rồi nhưng khi bấm flash không thấy file MCU và PPM hiện nên để bấm ok chưa gặp trường hợp này bao giờ :D

Ai test thử cho 5230 xem nào ta không nên nguồn nữa rùi đã thử tất cả code của binh24 và vurani đêu không nên được " không thêm bất kì mod nào

Chỉnh sửa cuối: