• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW N97 MINI V30 UPDATE 9/7/2011 FOR 523X BY VURAIN84

buihoa88

ko thích mấy bản này , chi thích bản của duythanh, ý kiến cá nhân thôi , ko có ý gì đâu :D

Luu_Tan_Vu

ko thích mấy bản này , chi thích bản của duythanh, ý kiến cá nhân thôi , ko có ý gì đâu :D

vậy thì cứ chờ duy thanh đi. mà có cần phải nói thế k. thôi để tụi này k cook nữa mấy bạn tự cook mà xài đi vậy. nản thiệt

ThanhTungHT

Active Member
nhưng ram hơi yếu tí

Ko lo.N97 mn trả Ram tốt hơn C6 nên vấn đề Ram ko phải lo lắng lắm.Đang nhờ thằng e ép Ram xuống 3 Mb như C6.Xem có được ko nè.Lần nó Ép Ram cho N97 mn V12 xuống tầm 20 Mb thì ko xuống đc nữa.

Luu_Tan_Vu

Ko lo.N97 mn trả Ram tốt hơn C6 nên vấn đề Ram ko phải lo lắng lắm.Đang nhờ thằng e ép Ram xuống 3 Mb như C6.Xem có được ko nè.Lần nó Ép Ram cho N97 mn V12 xuống tầm 20 Mb thì ko xuống đc nữa.

ép ram bằng cách nào nhỉ

HAONL

bạn bỏ công sức ra cook 1 fw từ đầu mà gặp mấy coment thế này thì biết chứ gì

Chỉ là một lời động viên cho bạn! không cần hằn học thế nhé. Mình cũng từng tập cook và post thử và biết rõ cảm giác thế nào.