• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

kenji_bushido99

mới cook xong cảm nhận thấy rất mượt, nhưng sao mình cài Slide Unlock thì không thay đổi được hình nền của Slide Unlock vậy. có ai bị giống mình không ???

ksmanhdung

Không hiểu sao bản này của mathanh khi Jaf xong thì đợi một lúc để máy tự cài đặt, sau đó lại thông báo là không thể cài đặt, mặc dù là mình không động chạm đến gì cả khi jaf xong. Và sau đó mình cài cái Ovimap 3.04 vào thì máy thông báo là không thể cài được. Có lẽ là phải cook trực tiếp vào trong như Vietmap chăng. Hiệu ứng thì đẹp nhưng mà mấy cái hiệu ứng sao sáng chói lớn thì nó xuất hiện nhiều và kết thúc quá nhanh. Mathanh xử lý giùm cái vụ ovimap 3.04 này với!Thanks!

LastKnight

ấn tương sau khi JAF là hiệu ứng cực đẹp,icon N8 chuẩn...nói chung vừa ý hết,còn về lỗi gì thì phải để từ từ test....^^ thanks anh mathanh...

chjpkute

cho e hỏi tý là bản hoa tuyet của bác mathanh có màn hình lim zim được chưa vậy e đao bản noel về thấy màn hình sáng đén lúc tối thì tắt luôn chạm vào không thấy sáng trở lại

àh bác mathanh cho em hỏi tý la cái muíc v52 va lời bài hát thi đao về rồi dùng nhue thế nào vậy
,,,,,,, thank...!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 21 minutes:

bác ơi làm thế nào đẻ có cái phím tắt giống bác vậy

phím số 1 ấy thank.....

sao e không thấy màn hình nó limzim nhỉ ặc ặc..~X(

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

các bác ơi giúp e với sao e chạy bản moi nhât của mathnah ko những không limzim mà màn hình không thèm tắt luôn hĩ

Chỉnh sửa cuối:

ohannguyent

cho e hỏi tý là bản hoa tuyet của bác mathanh có màn hình lim zim được chưa vậy e đao bản noel về thấy màn hình sáng đén lúc tối thì tắt luôn chạm vào không thấy sáng trở lại

àh bác mathanh cho em hỏi tý la cái muíc v52 va lời bài hát thi đao về rồi dùng nhue thế nào vậy
,,,,,,, thank...!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 21 minutes:

bác ơi làm thế nào đẻ có cái phím tắt giống bác vậy

phím số 1 ấy thank.....

sao e không thấy màn hình nó limzim nhỉ ặc ặc..~X(

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

các bác ơi giúp e với sao e chạy bản moi nhât của mathnah ko những không limzim mà màn hình không thèm tắt luôn hĩ

Flash lại nhé! Sau khi jaf xong, chờ máy cài phần mềm xong tầm 15' sau restart máy lại, mọi thứ sẽ ok!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

Theo thông tin từ pnht thì bản này của mathanh tuổi thọ ko cao lắm, vì xắp có core v52 rùi!

Chỉnh sửa cuối:

quydopro

Mình vừa JAF xong,có 1 vài lỗi nhỏ,có ai bị giống mình không,ko tìm thấy icon ViETMAP đâu cả.vào danh bạ tìm bạn rùi nhắn tin không được,

thanhluan_phuyen

Mình vừa JAF xong,có 1 vài lỗi nhỏ,có ai bị giống mình không,ko tìm thấy icon ViETMAP đâu cả.vào danh bạ tìm bạn rùi nhắn tin không được,

JAF lại đi bạn, nếu có thể bạn fomat thẻ nhớ là được thôi.
chúc bạn thành công.

LastKnight

hình như bản này nó hơi nặng thì phải,em thấy máy nó hơi bị lag...còn cái file lời bài hát thì bỏ sao anh?giải nén xong rồi bỏ vào ổ C thôi àh hả anh?có can thiệp gì trong fw kô anh?hay chỉ copy-paste thôi?
Dzậy h xài bản này đón Noel,core 52 ra thì anh mathanh làm tiếp bản v52 :"> xài tiếp :">
Đam mê là kô từ bỏ....\m/

concuarangme

Bản này hiệu ứng sao bay bị đứng hình 1 vài giây khi mở khóa = gạt bên hông thì phải, mathanh check thử xem sao nhé.

nganvuong1

chép vào resource\fonts và xóa font cũ đi

Mình đã chép Font mới vào nhưng không được.
Xóa Font cũ ở chỗ nào vậy bạn?.

@Mathanh.
Nói chung bản này chạy hiệu ứng đẹp nhưng hơi tốn Pin hơn bản 14/11.
Cũng như bản 14/11 khi tắt đèn màn hình chạm tay vào sáng lại khi mới JAF là ok nhưng khi vào Quản lý ĐT sửa lại Bảo vệ phím tự động để tắt tự động khóa phím Mathanh để 60s (để dùng ViệtMap) thì sau đó không đặt lại được thời gian tự khóa phím nữa mà nó chỉ có 2 chứa năng auto và off. chọn auto thì mất luôn chức năng chạm tay màn hình sáng lại như lúc mới JAF. Mong Mathanh và các Pro xử lý lỗi này giúp.
Cảm ơn nhiều.

Chỉnh sửa cuối:

max5800

Mathanh cho mình hỏi muốn bỏ cái sao sáng của hiệu ứng mới vào hiệu ứng củ thì làm như thế nào thank

Status
Không mở trả lời sau này.