• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

satthumuhn1

ui
bác mathanh cũng JAF nhầm N97 của khách hả :D

bác mathanh hay bác nào cho em xin mod kinetic scoll của bản này đi....
mượt quá àh
để em cook vào cái N97mini của em với

Chỉnh sửa cuối:

satthumuhn1

bác mathanh hay anh em nào tách cho em xin file liên quan đến kinetic của bản này được không vậy? :D
kinetic mượt quá,em muốn cook sang n97mini mà sao ko anh em nào giúp mình vậy? :p

OverYou

bác mathanh hay anh em nào tách cho em xin file liên quan đến kinetic của bản này được không vậy? :D
kinetic mượt quá,em muốn cook sang n97mini mà sao ko anh em nào giúp mình vậy? :p

Bro có thể wa đây để lấy Mod Trượt (Kenitic) !!!

http://www.pdaviet.net/showthread.p...IỆM-COOK-FIRMWARE-N97-N97MINI-CHO-S60V5/page7

Nếu tôi nhớ hok nhầm thỳ bản N97mini này của bro mathanh dùng Mod Trượt N8 -> Quá nhanh và gây bất tiện! Topic này của tôi có đăng Mod Trượt mềm mượt nhưng ko quá nhanh như N8! Bro có thể thử ;;)

Khoaaaa

Active Member
BẠn nào đang xài bản 3-4 có mod menu cao có thể vào z/sys/bin cóp cho mình file matrixmenu.exe dc ko,ko lầm thì đây là file mod menu cao,vì trong bộ mod tải từ blog a bình24 thì củg là file này,cảm fiền và cảm ơn nha

OverYou

BẠn nào đang xài bản 3-4 có mod menu cao có thể vào z/sys/bin cóp cho mình file matrixmenu.exe dc ko,ko lầm thì đây là file mod menu cao,vì trong bộ mod tải từ blog a bình24 thì củg là file này,cảm fiền và cảm ơn nha

Có thể cần dùng kèm Mod Cột sóng + Cột pin dạng mặc định nhé! Tôi tách sẵn ra rồi, xúc về mà test !!!
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?lgggi993iivmx2q[/DOWNLOAD]

Khoaaaa

Active Member
Là sao a over,e đang muốn nhét cả cái này với mod cột pin-sóng của a bên topic thảo luận ý,có thể xung đột hả a

Khoaaaa

Active Member
Là hai mod nào vậy samy,mod cột pin-sóng của a over hay mặc định,cùng với mod mở rộng này hả

OverYou

Là hai mod nào vậy samy,mod cột pin-sóng của a over hay mặc định,cùng với mod mở rộng này hả

Không nhìn thấy trong hình chụp của bro mathanh đó vẫn để Mod Cột Pin & Cột Sóng dạng mặc định đó đúng hok? Có lẽ dùng Mod 3.5G và cột pin mới sẽ không được! Tải cái tôi post lên cho đó về rồi chép đè vào Rofs2 theo đường dẫn rồi JAF thử, tôi cũng không khoái cái Mod này nên không muốn test ! :-?

Khoaaaa

Active Member
Jờ thì cfw sẻ có slogan là ''jaf,jaf nửa,jaf mãi''nhỉ,
atuan: cái cảm giác lúc nhấn nút flash nó thật thú vị fải ko

OverYou

Jờ thì cfw sẻ có slogan là ''jaf,jaf nửa,jaf mãi''nhỉ,
atuan: cái cảm giác lúc nhấn nút flash nó thật thú vị fải ko

Và cảm giác sau khi FLASH xong và ấn nút nguồn nhưng máy không lên cũng thật là thú vị và mang tính Extreme hơn >:)

Status
Không mở trả lời sau này.