• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

satthumuhn

Mà bác mathanh chỉ em tách cái theme effect phượng hoàng từ bản trước thay cho sao bay trong bản này được không???

quyen751

vừa test đc nhìu fần wá đc lun ak bác Thanh :)), bác Thanh ráng làm nhìu cái CFW pro hơn ngen\-/. thanks pác nhìu :p

quyen751

có chút lạ đậy, có ai bị tình trạng như e k? cái icon vào hình ảnh ngoài màn hình chủ ấy, nhấp vào thì nó chớp 1cý rùi way lại màn hình chủ vài giây sau mới vào trình xem ảnh đc.

bbmiss_9x

có chút lạ đậy, có ai bị tình trạng như e k? cái icon vào hình ảnh ngoài màn hình chủ ấy, nhấp vào thì nó chớp 1cý rùi way lại màn hình chủ vài giây sau mới vào trình xem ảnh đc.

có bị giống bạn! và đặt biệt bên mình thì ngoài màng hình chủ ko thể nào vào được trình đọc tin nhắn hay trình tin nhắn mới =.= còn mọi cái khác thì bấm vào vài giây sau mới vạo được =,=

quyen751

có bị giống bạn! và đặt biệt bên mình thì ngoài màng hình chủ ko thể nào vào được trình đọc tin nhắn hay trình tin nhắn mới =.= còn mọi cái khác thì bấm vào vài giây sau mới vạo được =,=

thế bạn khắc phục chưa zậy, hay để đó mà dùng lun đấy. mình còn đang test nên chưa pik hết đc

satthumuhn

Các bạn mở hiệu ứng thì chắc chắn gặp các lỗi vào app chậm
muốn vào app nhanh hơn thi kêu bác mathanh up bản hiệu ứng phượng hoàg la ok ngay

quyen751

ah còn việtmap sao sử dụng vậy. nó cứ báo nạp dữ liệu cho lần sau mà ớ đâu chu ~X(

mrquyen1993

ah còn việtmap sao sử dụng vậy. nó cứ báo nạp dữ liệu cho lần sau mà ớ đâu chu ~X(

down dữ liệu ném vô thẻ nhớ ,mình ko dùng cái này nên ko biết tớ xóa bố nó đi ,nhưng ngày trước thử ném vô thẻ nhớ thấy ok mà

bbmiss_9x

thôi ko làm phiền bác mathanh nhiều! dù sao cũng sắp ra bản mới v52 rùi ^^!

quyen751

down dữ liệu ném vô thẻ nhớ ,mình ko dùng cái này nên ko biết tớ xóa bố nó đi ,nhưng ngày trước thử ném vô thẻ nhớ thấy ok mà

nhưng bản này zo bác Thanh cook vào nên k pik chuyển dữ liệu từ đâu nữa

ngoài mấy themes có sẵn hình như mấy themes khác đều k full icon dc

mrquyen1993

nhưng bản này zo bác Thanh cook vào nên k pik chuyển dữ liệu từ đâu nữa

ngoài mấy themes có sẵn hình như mấy themes khác đều k full icon dc

giữ liệu down ở đây nha giải nén ném vô thẻ nhớhttp://vietmap.vn/Default.aspx?tabid=81&language=vi-VN

Lưu ý vì FW này đc cook icon N8 nên các theme down trên mạng sẽ ko full đc icon đây là khuyết điểm lớn của bộ icon này nếu thích full liên hêij với bác NTV_79 là hộ cho chắc bác ấy làm đc vì bác ấy thuộc bộ phận theme và hình nền

quyen751

cái hiệu ứng của MT ngốn ram kinh khủng, níu xóa hết các dữ liệu trong mục effects thì có die máy k vậy.
giả sử xóa hết rồi đưa dữ liệu của Phượng hoàng vào thì sao?
mục đó có cần giữ lại dữ ljêu j k vậy?

mrquyen1993

bạn xóa folder effec đi rồi kéo thả folder effec của phượng hoàng vào rof2

P/s ko đc thiếu folder này đâu nhé vì nếu ko có nó thì dt sẽ chả lên đâu;;)

quyen751

bạn xóa folder effec đi rồi kéo thả folder effec của phượng hoàng vào rof2

P/s ko đc thiếu folder này đâu nhé vì nếu ko có nó thì dt sẽ chả lên đâu;;)

thanks nhìu zậy là có thể chuyển CFW của bác Thanh thành của mình rồi.
còn nhìu thắc mắc lắm mong mọi người hướng dẫn nhiệt tình, e thanks mỏi tay cho :D

ah bạn cho hỏi lun, mình muốn lấy cái CFW của thằng bạn từ máy nó ra, làm đc k nhỉ :-?

Status
Không mở trả lời sau này.