• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

quyen751

trong folder mình còn thấy mấy fire đuôi .KML, vậy mấy fire đó dùng làm j?
nếu nói zậy thj mình xóa hết các fire có đuôi .pnj, rồi đưa hình khác cũng là đuôi .pnj vào là đc hiệu ứng mới hả ta. ae chỉ giáo nhìu :p

cứ chờ đợi rùi sẽ có thôi mà,hjjhj.
ak, bạn có biết làm sao hiển thị lời bài hát ko, mình làm mà hông được gì hết.hjc

bạn đọc lại pài trong topic đi. hiện thị lời mình k có dùng đến nên k test thử :p, nên cũng k pik nữa

concuarangme

bạn lấy file jm_p_list4.png của bản 4-12-2010, rồi lấy chép vào bản cá nhân của mình, chỉ có bản của mình mới được nha các hiệu ứng phượng hoàng trước kia thì kô

mathanh cho mình hỏi là muốn bỏ 2 cái sao lớn thì mình chỉ việc xóa file jm_p_list4.png rùi còn làm thêm j nữa không.

quyen751

trong folder mình còn thấy mấy fire đuôi .KML, vậy mấy fire đó dùng làm j?
nếu nói zậy thj mình xóa hết các fire có đuôi .pnj, rồi đưa hình khác cũng là đuôi .pnj vào là đc hiệu ứng mới hả ta. ae chỉ giáo nhìu :p

mathanh cho mình hỏi là muốn bỏ 2 cái sao lớn thì mình chỉ việc xóa file jm_p_list4.png rùi còn làm thêm j nữa không.

chà người muốn thêm vào, người muốn xóa nó. 2 cái đó ngốn ram hả bạn

Khoaaaa

Active Member
Ôi tời,bản 14 này dùng lâu,themes win 7,on effects,3 aap ngầm =»ram giao động 28-32mb,có bác nào jống em ko
dc cái rất mượt ,cảm giác thấy cảm ứng nhạy hơn,effects đẹp,thank a nhìu nha,
mong autointalls,đèn pin,mod fím xanh đỏ trở lại ở bản sau ,và thêm đèn nền thông minh,thank cái nửa nà

Tắt themes tăng 6mb ram,hơhơ,chắc tại cái sao lớn fải ko anh thanh

LastKnight

Ôi tời,bản 14 này dùng lâu,themes win 7,on effects,3 aap ngầm =»ram giao động 28-32mb,có bác nào jống em ko
mong autointalls,đèn pin,mod fím xanh đỏ trở lại ở bản sau ,và thêm đèn nền thông minh,thank cái nửa nà

Chuẩn kô cần chỉnh ;;)

votinhhan

cái gì Ku ? ram có 28-32 mà mượt hả,a không tin đâu nha.vẫn đang dùng bản a jack nó đi vào máu mất rùi hò tiêu à.thế mới chết chứ

Khoaaaa

Active Member
Em nói thật mà,ram thì em ko yêu cầu fải cao,chỉ cần mượt là đủ ùi,vì củng dần wen với cách cook và sáng tạo của a thanh nên em lên bản này luôn

À mà wên 3 app ngầm với cái ucweb nửa các bồ à

ksmanhdung

Mathanh cho mình xin bộ cài Ovimap cho bản CF cá nhân mà mathanh dùng không thế?Mình down trên mạng nhưng mà không cài đặt được.Cho mình xin luôn dữ liệu của Ovi Map 3.04 với nhé. Thanks!

concuarangme

xóa AppShellActivate_default.kml và AppStartSwitch_default.kml

mathanh giúp mình phần này nhé: "mathanh cho mình hỏi là muốn bỏ 2 cái sao lớn thì mình chỉ việc xóa file jm_p_list4.png rùi còn làm thêm j nữa không."

mathanh

mathanh giúp mình phần này nhé: "mathanh cho mình hỏi là muốn bỏ 2 cái sao lớn thì mình chỉ việc xóa file jm_p_list4.png rùi còn làm thêm j nữa không."

chỉ xóa thui không cần làm gì cả

blackandmina

mathanh ơi cho mình hởi là minh muốn jaf cook N97 mini của bạn thì chỉ việc down về rui chép đè vào FW góc là jaf thui hả,tai mình thấy file của bạn có chữ rofs2 còn trong FW goc thì có 1 file la RM-356_51.0.006_C01_prd.rofs3 có đui lại là rofs3 jay co chạy dc k.

Status
Không mở trả lời sau này.