• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

vnhuy09

Được hết bạn à, bạn sửa file akn_logical_template_3.xml trong C:\resource\grid\lct, dòng

<layout id="anchor" name="anchor" lct="cell_hc_apps_pane" variety="3" variety_zoom="8">

thay số 3 thành số 5 là menu 4x5 đó! Bạn có thể thay số từ 1-15 tùy ý, tương ứng với menu từ 1x1 cho đến 5x5 :)):))

có cần phải bung file ra chỉnh rồi cfw lại hông anh hay chỉnh trực tiếp trên máy vậy

yeskia

Moderator
a mathanh ban này việt map vô không được nó hiện bảng "đang lấy giữ liệu ban đầu .." rồi văng ra lun. có người chỉ down file việtmap về rồi cài vào thẻ là sao a

cho e hỏi thêm có cài thêm được màn hình chủ không]

Việc này nhiều người hỏi lắm rồi, bạn nên theo dõi kỹ hơn.
Sẵn đây, giải đáp cho bạn luôn.
Down file nén về ở ĐÂY
Bung vào thẻ nhớ là xong.
Chạy lại VietMap chờ tí có kết quả liền.

lamboghini1

muốn lên v52 thì làm sao mấy bác ,up fw n97mini cho 5800 nên không up fw qua wifi được
ai chỉ giúp minh với

chjpkute

bác thanh ui cho e hỏi sao e dùng bản 15-12của bác thấy đơ quá e vào ntin cũng đơ vào pm thì vào được rùi đơ lun kô ra đc củng kô vào đc lại phải tăt máy..... E fomat thẻ và maý mấy lần rùi kô đc. Hix nản quá bác ạ....giúp e tý nha

LastKnight

bác thanh ui cho e hỏi sao e dùng bản 15-12của bác thấy đơ quá e vào ntin cũng đơ vào pm thì vào được rùi đơ lun kô ra đc củng kô vào đc lại phải tăt máy..... E fomat thẻ và maý mấy lần rùi kô đc. Hix nản quá bác ạ....giúp e tý nha

Bạn JAF xong thì phải để yên 15'-20' cho máy nó chạy tự cài đặt nhé....sẽ kô còn trường hợp đơ như bạn nói nữa.....
P/s: anh mathanh bán 5800 O_O bộ chia tay với box s60v5 hả anh?dứt áo ra đi theo N8 kìa :(

chjpkute

bực mình quá người iu đang goi điện thì máy treo luôn không nghe được lại pahir rết tức điên người....khởi động lại máy chỉ được mấy phút tồi lại treo luôn vào ứng dụng nào cũng chỉ đựoc một lúc là toi hiccc

e cũng đang muốn bán 5800 nè dùng chán chết toàn bị treo thôi chắc do cái vi sử lý quá kém con của em chắc dùng 396 roài không được 434 dâu hic
nan?

e dùng pspedygo ma cung không ổn handytasman cung không thoát được khi nó bị treo nữa kja`

LastKnight

bực mình quá người iu đang goi điện thì máy treo luôn không nghe được lại pahir rết tức điên người....khởi động lại máy chỉ được mấy phút tồi lại treo luôn vào ứng dụng nào cũng chỉ đựoc một lúc là toi hiccc

e cũng đang muốn bán 5800 nè dùng chán chết toàn bị treo thôi chắc do cái vi sử lý quá kém con của em chắc dùng 396 roài không được 434 dâu hic
nan?
Bạn thử JAF 1 lần nữa rồi chờ 15' kô đụng tới máy thữ xem....5800 trước h chỉ thấy mọi người dùng RM-356 thôi mà...

quyen751

nan?

e dùng pspedygo ma cung không ổn handytasman cung không thoát được khi nó bị treo nữa kja`

jaf lại đi ở đó mà than

trùi ui sao lại xin nhỉ, bung c6 ra lấy

a mt cho hỏi cái mune c6 đó a lấy từ FW c6 gốc phải k? lấy ở thư mục nào vậy? nếu đổi rồi thì có full menu dc k khi đổi theme?
nếu mún đổi hình ở thanh kéo cuộc gọi e fải sửa ra sao đây?

boy_friend

dùng core v51

By null at 2010-12-14

By null at 2010-12-14[/QUOTE]
a Thanh ơi sao e dùng bản core V51 mà cài thử flashlite 3.1 bình thường mà k có thông báo đã có flashlite4 như trên hình của a vậy?làm ơn chỉ e đi thêm nữa là e k backup đc na các bản trước thì vẫn backup đc.e đã jaf lại 2 lần rồi mà vẫn bị 2 lỗi này

mình xài đôi khi vào tn k có 8trang kí tự,có bạn nào giống mình k?

bạn phải viết trước bất kỳ 1 ký tự nào đó rồi mới hiện lên 8 trang ký tự nhé.thử lại đi

Khoaaaa

Active Member
Tuanan,chỉ là đôi khi hay ko có bạn,máy mình bình thường ,8trang nhiều wá luôn,dùng ko hết ,hehe

chjpkute bạn vào rom xem có apply c2z ko ,nếu có tắt đi ,test máy ,rồi bật lại test máy ,nếu là do nó thì jaf lại, ko fải củng jaf lại và làm theo lời các bác trên nói
chúc vui nha

caotuanan

Tuanan,chỉ là đôi khi hay ko có bạn,máy mình bình thường ,8trang nhiều wá luôn,dùng ko hết ,hehe

chjpkute bạn vào rom xem có apply c2z ko ,nếu có tắt đi ,test máy ,rồi bật lại test máy ,nếu là do nó thì jaf lại, ko fải củng jaf lại và làm theo lời các bác trên nói
chúc vui nha

khi vào tn thì có,vào chỉnh sửa profile thì mất tiu.

Khoaaaa

Active Member
Sao hay nge các bác hay hỏi vụ fl4 nhỉ ,ko fải bản 15 này athanh tích hợp rồi sao,mình xem flv mượt như mp4 luôn mà, bản trước dùng cứ tích vào file là ko hình ko tiếng ,bản này vào fát mượt re ,xem đả lắm mà

tuanan sắp lên vip rùi,chúc mừng trước nha,sr spam

Khoaaaa

Active Member
Tuanan:mình vừa test lại,để tên cũ thêm kí hiệu củng dc ,xóa hết tên củ vẩn thêm dc mà,nói chung bình thường ,thỉnh thoảng nó bị hả bạn

caotuanan

Tuanan:mình vừa test lại,để tên cũ thêm kí hiệu củng dc ,xóa hết tên củ vẩn thêm dc mà,nói chung bình thường ,thỉnh thoảng nó bị hả bạn

để mình flash lại nửa xem sao!

chjpkute

Bạn thử JAF 1 lần nữa rồi chờ 15' kô đụng tới máy thữ xem....5800 trước h chỉ thấy mọi người dùng RM-356 thôi mà...

RM-356 thì e kô noí e đang nói đến vi sử lý cơ....e quyết định bán 5800 blu ủa e giá 2500'000 ai hứng thi e để rẻ lai. Cho máy e chưa tháo lần nào ốc còn zin luôn..e ở câù giấy hà nội....hiiiiii

boy_friend

có bác nào bị lỗi backup k vậy?mình backup thì hiện Preparing to restore mãi như vậy mà vẫn k đc.chỉ ấn phím đỏ mới thoát đc.hic
mà các bác có ẩn đc hình ảnh ở Hiden k vậy?e k ẩn đc vẫn thấy ở mục xem ảnh chứ.hic
cái video flv Đại Chiến Robot- Bại Binh Phục Hận a thanh up lên e k xem đc.k thể mở file nè

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.