• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

hatranbeclin

Mình thì hok bị 2 lổi ở trên! Vừa mới test!
Bạn pm anh thanh xin phần TV out thừ xem!
5k8 của bạn trước có xài TVO dc hok?

Khoaaaa

Active Member
bác vào fần cài đặt-điện thoại-fụ kiện,set cái tai nge trên cùng làm mặc định,hoặc cắm jack av vào tv trước rùi cắm vào dt sau

tantu

cái menu gì, full menu hả

Mathanh bạn làm một bản N97 Mini chạy trên 5800 với bàn phím gọi mới giống symbian 3 đi, mình thấy bên log của bình đã làm đc cái bàn phím có tìm dc danh bạ luôn rồi đó

mathanh

Mathanh bạn làm một bản N97 Mini chạy trên 5800 với bàn phím gọi mới giống symbian 3 đi, mình thấy bên log của bình đã làm đc cái bàn phím có tìm dc danh bạ luôn rồi đó

bạn gửi file đó lên rồi mọi người cùng làm, ai mượn 5800 flash làm cái bàn phím c6 v20 với mình tách được thêm vài cái nà

Chỉnh sửa cuối:

duoc82

hahahahahahahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
lại có cái hay đẻ nghịch rồi.
MT e thanhs bác nhiều \-/ \-/ \-/ \-/

tantu

bạn gửi file đó lên rồi mọi người cùng làm, ai mượn 5800 flash làm cái bàn phím c6 v20 với mình tách được thêm vài cái nà

mình không biết nên mới nhờ bạn làm mà, nếu có thì mình đã gởi lên rồi. Mình ở Cần Thơ lận, bạn nào ở sài gòn cho bác Mathanh mượn máy đi

bạn mình cho mượn máy rồi tối nay tiến hành làm

hatranbeclin

cái của pác binh hinh nhu chi tim danh pa theo ten có chứa số. Vd: pdaviet69 thj khj gò 69 mj tjm dx . Các pax nhjn doan clip pjnh up sẻ rỏ. Sr mod, ko go dâu dx. Hj

babychip

mình vừa cài bản FW của bạn thấy cái gì cũng nhanh, có mỗi cái phần trả lời tin nhắn người khác nhắn đến tải rất lâu, có lúc còn treo máy tầm 6,7 giây. Mình chỉ gặp vấn đề đó thôi. Có ai bị giống mình không ?

boy_friend

các pro ơi mình k out tivi đc.dùng cap tự chế khi cắm vào tivi thì chỉ có tiếng chứ k có hình.màn hình tivi cứ nháy hoài k lên nhưng khi bật nhạc thì có tiếng.help me!bác Thanh cho e file out-tv đc k?

Chỉnh sửa cuối:

vancopvt

Cái này không biết phải ngoài lề cfw không nữa? Thỉnh thoảng coi mấy clip or phim hd cũng hay bị sọc xanh đỏ lằng nhằng rồi reset lắm. Hjc. Chẳng biết có ai giống mình không? Hay là mỗi mình mình bị cái lỗi reset máy này. hjc

LastKnight

hồi lúc dùng mấy bản trước mình cũng bị,coi phim đc 4-5' là bị reset máy...sau này thì kô bị nữa.đang dùng bản"lim dim" chưa wa bản"kô lim dim" vì CPU nó đi du lịch :D

Khi nào cần máy test thì gọi em anh ơi,hình như anh cũng ở Q.10 thì phải....

hlgiang

Hi! Lâu rồi không vào thăm anh Mathanh. Chúc anh vui vẻ ngày có nhiều cái vui cho anh em nhen. Hì. Em giờ qua hội Black Berry bên tinhte rồi ah. Nhưng vẫn thik mấy bản cook của anh. Hì.

Status
Không mở trả lời sau này.